ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

102030

เอาแล้วสิ ชื่อหาย แต่ยังคงมีตัวตน 
ชื่อนั้นสำคัญไฉน ใยต้องเอาชื่อไป 
น่าติดตามจริง
ขอบคุณครับ

bacartoon

หึหึหึ... ชอบๆครับ ปักหมุดรอกันไปยาวๆ
ขอบคุณมากๆครับ

sorasl

ยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่อง Pain กับ poison เท่าไหร่เลยครับ

wapwap

ขอบคุณครับสำหรับเรื่องดีๆ รอน้องสไปรท์อยู่นะครับ

kit2516

hamarun

ขอบคุณครับ อยากรู้ต่อไปว่าจะเป็นยังไง(ค้าง)

kayzero

ขอบคุณครับ ว่าแต่เงื่อนไขในการใช้พลังคืออะไรเหรอครับ ผมงง

ballzard

เนื้อเรื่องสนุกครับ ว่าแต่งูนั้นเลื่อยหนีไปไหนแล้ว แล้วนี้คนที่ตามล่าเป็นใครเนี้ย ::Thinking::

toey_pv

มาแนวนี้ ก็ต้องลองติดตามเลยครับ อยากรู้ว่าจะดำเนินเรื่องยังไง น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

joker socool

กลับมาจากสอบไปอีกวิชาครับ  สำหรับคำถามเรื่อง pain กับ poison ลองแปลแล้วอ่านคำพูดที่งูพูดกับเนเอาไว้ก่อนหนีไปนะครับ ขอให้สนุกกับเรื่องนี้ครับ555

vpmman

::Glad::ติดตามคับเรื่องงนี้ ชอบแนวๆแบบนี้เลย หนุกหนาน

moodumhero

สนุกมากเลยครับรอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

gnukde

akkarak

อ้าวกำ... แล้วแบบนี้พระเอกก็แย่สิ  เอ๋! หรือว่าไม่ใช่พระเอก ยังไงกันแน่เนียต้องติดตามกันต่อไป
ขอบคุณครับ

facebeer

เป็นแนวคล้ายๆพระเอกมีพลังแล้วสู้ป่าวครับ555