ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cooldown1589

ตอนนี้ชื่ออะไรก็ช่างเถอะ ลุยสาวๆไปก่อน ไปโลด...

nanzy153

ซวยแล้วพระเอก แค่ได้พลังมาจะใช้ยังไงหนอ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ เรื่องลำดับ สำนวนดีมากครับ

babyfinger28

ได้พลังพิเศษอีกแล้ว ขอบคุณครับสำหรับผลงานขอให้สอบผ่านทุกวิชา ::Thankyou::

smuity

เดินเรื่องสนุกมาก
ต้องติดตามอย่างจริงจัง
ขอคุณมาก

ppeak

ท่าทางเรื่องนี้จะเด็ดมากๆ ตอนที่แล้วเดาผิดว่าน้องเหนิงจะโดนจัดก่อน กลายเป็นพี่แต้วคนสวยก่อนเฉย แต่ตอนนี้ก็ได้เหนิงสมใจ ติดตามต่อครับว่าหลังโดนพิษแล้วจะเป็นไงต่อ

ya00022449

เหมือนรู้สึกค้าง ฮ่าๆ น่าติดตามในทุกๆตอน ขอบคุณครับ

lucyjung

สนุกมากเลยครับน่าติดตามมาก

tripplet

เรียงผสมคำคิดได้ไงคับสุดยอดมากๆ ชอบมากๆคับ

swss2511

ที่มาของการได้อักขระคงต้องแลกกับอะไรหลายๆอย่าง จะร้ายหรือดีก็จะรอครับ

aoraer

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ เดี๋ยวย้อนไปอ่านบทนำ ด้วยยังไม่ได้อ่านเลย

quartz

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

forzakhan

เนื้อเรื่องแปลกดีค่ะ มีการ 'ยืมชื่อ' เป็นไสยศาสตร์หรือเปล่าคะเนี่ย

winds

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ
จังหวะจะโคนเรื่องดีมาก

sthanya

เรียงคำใหม่เหรอ รึว่าคล้าย ๆ เกมปริศนาคำ แก้ได้ก็รอดแก้ไม่ได้ก็ตาย แบบนั่นรึเปล่า