ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jirachat2

พระเอก : รู้งี้กูสอบเข้าคณะอักษรดีกว่า

babilone

audy11

ชือหายตั้งชื่อใหม่ก็ได้ เนเน๊เป็นไง ออกน่ารัก งูดูดชื่อ เหนิงดูุดเชื้อ

karm499

สงัด ชำนาญ

เนื้องเรื่องดีมากๆครับ เดาว่าเหมาหมดแน่ๆ

candyman_042

มันน่าสนใจมากว่างูเอาชื่อไปทำไม และน่าติดตามมากว่าตัวเอกจะได้เมียเพิ่มอีกกี่คน

NSK

ทำไมชื่อถึงหายไป แปลกดีครับ

usman1963

นั้นนะสิ ผมก็สงสัยว่าจะเอาชื่อไปทำอะไร แล้วรีดเดอร์คือใคร ถ้าโดนจับแล้วจะเกิดอะไรขึ้นนะ

scofirn

kitipan.123

4251522

ชื่อหายไป จะมีผลร้ายๆตามมามั้ย

nava59

เนื้อเรื่องแปลกๆ โดนขโมยชื่อ จนจำชื่อตัวเองไม่ได้ 

iamdevil

Kasama.ja

ยังไม่เข้าใจอักขระ ต้องลองตั้งสมาธิอ่านต้รเรื่องดีๆล่ะ

Free_dyna03

แปลกดีครับ โดนขโมยชื่อด้วย