ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naruto19

Horing

dreem14

ZxholicxZ

อ่านแล้วชอบมากเลยครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจน่าติดตามทุกๆท่านเลยครับผม

Flare cnx

อ่านไปอ่านมา รู้ตัวอีกที ก็ รอตอนต่อไปซะล่ะ

Montakan

::HeyHey::ฝรั่งม้งค่าไม่มีเว้นจับทำเมียหมด

เจตภูติ

เน จะจัดใครต่อ อัขระสุดยอดไปเลย เวรกรรมมีงูผีมาเอาชื่อไปซะแล้ว ความเงี่ยนที่ยิ่งใหญ่มาพร้อมกับความเสี่ยงที่ใหญ่ยิ่ง

xonly-973

เรื่องดีน่าติดตาม ขอบคุณครับ

Herdenking

ซู๊ดยอดไปเลยอยากมีแบบนี้บ้างจังพระเอกโชคดีเป็นบ้าเลย555

sutee seechart

พลังวิเศษแบบนี้ ฝาดเรียบทุกคนแน่นอน
เป็นแนวที่แปลกจริงๆ พลังวิเศษจากการเล่นตัวอักษร

อ่านไปอ่านมา ไม่ใช่แนวไสยศาสตร์แต่เป็นแนวพลังวิเศษ
นี่ฝาดทั้งหรั่ง แล้วจะจัดหมอต่อเลยเหรอ

สมชาย สุดสาคร

อ่านแล้วยังไม่เข้าใจทำไม่ชือถึงหายไปจำไม่ได้

karaboon

อยากได้อักระแบบนี้จริงๆ น่าจะสนุกดีเลยล่ะครับ

zaar65

มีที่ไหนเบอร์สอนอักษรแบบนี้บ้างอยากเรียนครับ

BANK R5R5

งูหายไปไหนแล้วนะรอติดตามอยู่นะ

kidlove12