ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tropico18

พลังแห่งอักขระ  แนวใหม่เลย

สนุกมากครับท่านผู้แต่ง

samsung014

แนวแปลกดีครับ ถูกเอาชื่อไปใช้ แต่แลกมาด้วยพลังวิเศษ แต่ก็นั่นแหละ จะต้องโดนขังแทนหรือเปล่าหรือจะมีวิธีรอด แต่ตอนนี้ขอดูความโลดโผนในชีวิตก่อนว่าจะได้สาวๆกี่คน ขอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ จัดพี่แต้วของเราไปซะละ คนต่อไปจะเป็นใครนะ ขอเดาว่าสาวห้าวละกันครับ 555

man5252

lekyai

ขอเป็นแฟนอีกคนนะครับ เรื่องน่าติดตามมากๆ

yoot2499x

ชอบครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก โดยเฉพาะเรื่องชื่อ..คนโบราณว่ามันมีมนต์ในชื่อตัวเองอยู่

Ordinaryman

เนื้อเรื่องน่าสนใจน่าติดตามดีครับ ให้กำลังใจนะครับ จะตามอ่านเรื่อยๆ

zezebee12

Sc0019

รอตอนต่อไปแย่างใจจรดจ่อ ขอบคุณนะครับ

Dragora

::Beggar:: สุดท้ายฟาดเรียบแน่ๆ ตอนนี้รอลุ้นแซนวิชไทยฝรั่่ง  ::DayDream::

coolkid2

สนุกมากครับ ขอบคุณนะครับ
ปล.ผมยังงงๆแฮะว่าการเรียบคำมันไม่มีเงื่อนไขอื่นเลยเหรอ จะหยิบตัวไหนมาก็ได้เหรอครับ

drumxob

::Beggar::
180 วัน ตามระเบียบ ตอบแต่ emo

caz101

idiot

thanwasom

ขอบคุณนะครับ เรื่องนี้สนุกน่าติดตามมาก