ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจก E book มนตร์หมอผี ตอน ศึกมหาเวทย์สองหมอผี

เริ่มโดย นีโอ, ธันวาคม 22, 2016, 12:35:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pisanuman3

yopern

ผมเคยอ่านมาแล้วครับตั้งแต่หมอผีสินได้ผีลำดวนในป่าช้า แล้วก็ติดใจหาอ่านตอนอื่นมาเรื่อย แต่หาตอนแรกๆ
มาอ่านยากมาก มาเจออีกครั้ง เหมือนเจอเพื่อนเก่า พอเห็นรีพรายแรกๆเขาบอกว่าขัดเกลา ปรับปรุงใหม่
เลยเพิ่มความน่าสนใจขึ้นอีก

somc217

เป็นเรื่องเก่าในตำนานเรื่องนึง ที่ทั้งแปลกแล้วก้อทั้งสนุกด้วย เคยอ่านมาบ้างแล้วแต่ไม่ครบครับ
ขอบคุณมากๆ ที่กรุณานำมาแบ่งปันให้สมาชิกได้อ่านกันได้อย่างครบถ้วนครับ

ROCKY_BOY

ชอบอ่านงานเขียนแนวนี้ครับ เวทมนตร์คาถากับคนไทยมันของคู่กัน

Wanit-sri

::Glad:: เห็นชื่อนีโอแล้วต้องร้องโอ้มายก้อด จินตนาการช่างล้ำเหลือ นำเรื่องเก่ามาทำ e-book ถูกใจหลาย  ::Thankyou::

premz

ชอบเรื่องนี้มากครับ อยากได้เก็บมากเลย ขอบคุณมากรับ

Nong5670

เคยติดตามตอนที่ลงเป็นตอนๆ สนุกดีครับ จะได้เก็บไว้อ่านนานๆ ขอบคุณมากครับผม

mitapa

เคยติดตามอ่านมาแล้ว แต่ขาดตอน  ชอบผลงานของท่านครับ ผลงานดีครับ เนื้องเรื่องกระชับ  ไม่เยินเย้อเกินไป

busohsensen

ของคุณนีโอ นี่ยังไงก็สุดยอดควรต้องเก็บไว้อ่านจริงๆ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ จะรอที่เหลือนะครับ

dusk369

ดูท่าทางจะเป็นเรื่องเสียวที่มีสยองมาด้วย น่าติดตามครับ โดยเฉพาะออกมาเป็น e-book แล้วเรื่องดีๆที่เขียนไว้จะได้ไม่หายไปเผื่อระบบร่ม

padooknoi79

ขอบคุณมากครับ

22/12/2559

อ้างจาก: padooknoi79 เมื่อ ธันวาคม 22, 2016, 12:23:28 หลังเที่ยง
แจกฟรี E book มนตร์หมอผี ตอน ศึกมหาเวทย์สองหมอผี
อ้างจาก: padooknoi79 เมื่อ ธันวาคม 22, 2016, 12:23:18 หลังเที่ยง
E-book พ่อผัวตัวแสบกับลูกสะใภ้แสนสวย ฉบับกระเป๋า [pdf] by ป๋าชาติ( 6 เดือน 22/12/2559-22/6/2560 )
ที่แปะเตือนไว้นั้นไม่ได้เอา ฮา แต่ผิดเงื่อนไขมา ฉันแบน

swbkk

แม้จะเคยอ่านมาแล้ว  แต่มาตอนนี้ขาดหายไปบางส่วน  มามีe-book ให้แบบนี้  ไม่รีบมาตามอ่านก็ไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้น่ะซิครับ
ขอขอบคุณท่านผู้แต่ง  ผู้จัดทำเป็นe-book  และคุณแว่นผู้ดูแลเป็นธุระจัดมาให้ได้อ่านกัน..........::Orz::

lovesick

แนวนี้แหละตามหา
แนวคาถาอาคม พระเอกโคตรเก่ง
แต่เป็นคนยุคปัจจุบัน มันดูใกล้ตัวดี
ขอติดตามยาวๆครับ

pgh22

เคยอ่านของเก่ามาแล้วงานEbookจะสนุกเหมือนของเก่ารึป่าวต้องเข้าไปอ่านซะหน่อยแล้วขอบคุณครับ

keng7799

ติดตามอ่าน อยู่ครับ เป็นแฟนตัวยงของหมอผีเลยแหละ ชอบโดยเฉพาะผีที่พ่อหมอเลี้ยงไว้ 3 ตัว อยากมีบ้าง แฮ่ๆ