ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจก E book มนตร์หมอผี ตอน ศึกมหาเวทย์สองหมอผี

เริ่มโดย นีโอ, ธันวาคม 22, 2016, 12:35:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pegolf

ขอบคุณครับ ที่นำเรื่องผีๆมาแต่งเป็นนิยายได้เร้าใจผู้อ่านมากครับ ซึ่งผมเคยติดตามอ่านเมื่อนานมาแล้ว และได้หายไปเลยไม่ได้ตามอ่านต่อมานาน ดีใจครับที่ได้อ่านอีกครั้ง

chanky2007

ผมค่อนข้างชอบแนวผจญภัย แฟนตาซี เป็นพิเศษ
เรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องที่ชื่นชอบเช่นกันครับ หมอสินกับบรรดาผีๆ ทำความตื่นเต้นให้ได้เสมอ
ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันให้เก็บสะสมครับ นอกจากเนื้อเรื่องที่สนุกแล้วอีกอย่างผมชอบรูปประกอบในอีบุ๊คด้วยครับ จากผลงานที่ผ่านๆมา รูปสวย น่าดูเลยครับ คิดว่าเรื่องนี้ก็น่าจะเป็นแบบเดียวกันครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

rak9897925

จำได้ว่าอ่านแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าจบไหม  แต่ในนี้ต้องจบแน่ๆ  ขอบคุณมากๆครับ

tanyaz

เคยติดตามท่าน นีโอ มานานแล้ว น่าสนุกมากๆ ขอบคุณมากๆ เลยนะครับ ชอบแนวเวทย์ๆ- มนต์ขลังแบบนี้มากเลยครับ ไว้จะตามเข้าไปอุดหนุนใน MEB เรื่อยๆ นะครับ 

spr566

เรื่องผีแบบนี้ไม่น่ากลัว แต่สนุกมาก คงต้องเก็บไว้สะสม ขอบพระคุณครับ

applej2k

ขอบคุณครับ ขอโหลดไปอ่านนะครับ

ความเห็นส่วนตัวนะครับจาก ที่ให้ลองอ่าน
มันจะไวไฟกันไปไม๊ครับนั่น เรียกมาเจอหน้ากันไม่ถึง5 นาทีเลย  ::Fighto::

alatar

อยากได้เรื่องหมอผีสีเหียบด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

kajhonsa

เดินเรื่องได้สนุก น่าติดตาม ซึ่งเรื่องเหล่านี้สะท้อนให้เห็นอีกมุมหนึ่งของสังคมที่ต้องอาศัยไสยเวทย์เพื่อสนองตอบความต้องการแก้ปัญหาในเรื่องบางเรื่องซึ่งบางครั้งไม่มีคำตอบหรือเหตุผลที่ชีดเจน

kajhonsa

ติดตามและชอบเรื่องในแนวนี้มากมันเสียวปนสยองดี

kuniine

เรื่องนี้เป็นตอนก่อนหน้าของเรื่องที่หมอผีสินไปช่วยเหลือองค์กรที่มีนักฆ่าสาวต่างชาติมาปราบแวมไพรรึป่าวครับ ที่หมอผีสินมีวิชาปราบผีเก่งที่สุดในไทยและมีผีสาวคอยรับใช้ตั้งสามคน แต่งเป็นนิยายซีรี่เป็นตอนๆเลย แต่ก็อยากให้มีผีสาวหลายๆตัวหลายๆตอนน่ะครับ

panu98765panu

ผมอยากติดตามผลงานครับ เป็น e-book ที่เสียตังค์อ่าน ก็ok ไม่เป็นปัญหา ช่วยแนะนำขั้นตอนด้วยครับ

naitoom

เคยอ่านมาตั้งแต่ยังใช้ชื่อตอนๆแรกว่า "กำหลาบผีสาว" ซัก 5-6 ปีได้แล้วครับ ไม่ทราบว่ามีการ rewrite หรือแก้ไข เหมือนที่ไรท์เตอร์หลายๆคนทำเวลาที่นำมาลงอีกครั้ง ไม๊ครับ? จริงๆก็เป็นคำถามที่ไม่ต้องการคำตอบ เพราะ เมื่อมีการ rewrite หรือแก้ไข ก็น่าจะเป็นการปรับปรุงให้ดีขึ้น ในฐานะผู้อ่านก็เป็นผู้รับอรรถรสอยู่แล้ว

bossbellbest

อ่านแล้วอย่าอ่านทั้งหมดครับ

1/2/2560

อ้างจาก: bossbellbest เมื่อ มกราคม 25, 2017, 07:42:39 ก่อนเที่ยง
อ่านแล้วอย่าอ่านทั้งหมดครับ
แจกฟรี E book มนตร์หมอผี ตอน ศึกมหาเวทย์สองหมอผี( 1 ปี 1/2/2560 - 1/2/2561)
แต่อ่านแล้วรีพลายมักง่ายแบบนี้ ต้องไปหาที่อื่นอ่านก่อนซะ 1 ปีนะ

jachal

จากตัวอย่าง พ่อหมอสินคงเก่งกล้าทั้งอาคม และเรื่องบนเตียงนะครับ::KO::

phaii

ชอบเรื่องนี้มาก ขอบคุณท่านนีโอ และป๋าชาติมากๆเลยครับ ว่าแต่อยากอ่าน เดชแม่ยาย ต่อนะครับ ติดใจลีลาการเขียนของคุณนีโอ