ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samrong

อยู่ๆพี่แต้วก็หายไป แล้วพี่กอล์ฟก๋โผล่มา งง ::Dizzy::

sarugetme

รอฉากสวิงพี่กอล์ฟ กับพี่ฐาเลยครับ
ขอบคุณครับ

tak19

กว่าจะได้สาวแต่ละคน. ดูเงื่อนไขแล้วเยอะมาก.  แต่ค่อยๆทำ. เรียนรู้ไป. รับรองสนุกแน่

sarayut thekop

เลยมานั่งลุ้นผสมคำไปด้วย ทั้งเสียวทั้งสนุกคิดตามถึงคำที่จะรวมมาด้วย แอบลุ้นหมอไนท์อีกคน

bhrsuj Bgstngs

กว่าจะได้ฟันสาวทีต้องดูตัวอักษรอีก

sommai.su

parameter

กว่าจะเก็บตัวอักษร ครบ สงสารพระเอกเลย

Sakdiwichai Ontong

อยากให้ครูแต้วมีส่วนร่วมเยอะๆหน่อยครับ แล้วห้ามให้ใครมาแย่งไปนะครับ

jazzyuna

สรุปเหมือนพวกล่าแต้มใช่ไหม

Xhkna Xbja

พระเอกไม่มีชื่อแล้วแบบนี้จะเรียกว่าอะไรดีอะ น่าสงสาร

agitz

เงื่อนไขพลังแบบนี้ยอมเลย โง่ๆทแบบผมเรียงคำไม่ทันแน่ๆ 554

Erik

เรื่องมีมิติดีครับ
ตังละครเยอะต้องเดินให้
สมจริงนะครับ

Lorance

อยากอ่านต่อมากก ชอบเรื่องที่มีภาพประกอบ ขนาดกลับมาอ่านเป็นครั้งที่สองก็ชอบ
รอตอนที่ 10 อยู่นะครับ อยากให้อัพเรื่องนี้บ่อยๆ สนุกสุดแล้ววว

Mix_Xer

ตั้งแต่พระเอกได้พลังมาดูเหมือนสาวๆจะต้องชะตาหีขาดหลายคนเลยนะเนี้ย

sexsuremami

อ่าอยากมีพลังอย่างงี้จริงๆ