ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mrite

สนุกมากครับรออ่านอยู่ครับ

jukjik

เป็นเรื่องที่ไม่ธรรมดาเลยครับมีแนวคิดแตกต่างจากเรื่องอื่นชัดเจนแต่บทรักไม่น้อยหน้าเลยครับ

pat siri 001

Paru8888

RainZ

Trachat

Iba Babomak

เงื่อนไขการใช้พลังเยอะเกิน บางคำอ่านแล้วงงพอจบประโยคพูดกับคนนี้ไปอีกคน 

Wannadit Iempan

การผสมอักษรให้เป็นคำแล้วได้ ควา หมาย มันยากจัง

brazil

::Yes!:: เนื้อเรื่องสร้างสรรค์ดี ใช้ชื่อมาผูก เป็น skill

ที่ดิน บางแค

TonyTan

worlatap limtiyiyotin

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ เป็นกำลังใจให้

เจนณรงค์ หอมหวล

ได้ A จากAlex แล้วก็มี ก.มาหาถึงที่ว่าแต่จะขโมยอักษรได้หรือไม่นะ

muang58

กำลังลุ้น พระเอกจะไปได้แค่ไหน

วิน ชอบปี้

::Sweat::พระเอกของต้องทำตามกฎไม่นั้นพลังจะหมดห้ามข้ามตัวอักษรอีก