ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

หายไปหลายวันนะครับ สอบเป็นอย่างไรบ้าง ยังไงก็มุ่งสอบก่อนนะครับ

ขอบคุณสำหรับเรื่องช่วยระบายคใามเครียดได้เยอะ 5555

boong

เรื่องนี้สนุกครับ ยิ่งอ่านยิ่งติด แต่งงกับกฎของตัวอักษรอยู่บ้างครับ เดียวจะกลับไปอ่านซ้ำครับ

alwayz

โอ้โฮต้องเรียงลำดับตัวอักษรห้ามมั่ว แล้วไม่วิ่งพล่านหาเหยื่อไปทั่วบ้านทั่วเมืองเลยหรือ น่าสนใจมากรอติดตามคอนต่อไป ขอบคุณมากครับ

artmanna

พลังวิเศษแต่ก็ใช้ไม่ง่ายเลยนะ. แถมมีคนมาตามล่าอีก ชอบมากเลยครับ เนื้อเรื่องไปได้อีกไกลเลย สนุกมากครับ

poon.ppx

น่าติดตามมากคับ คงเป็นเรื่องยาวมากเรยอ่าจิ กว่าจะเก็บอักษรจนครบ

dopant

อ่านสนุกดีครับและลุ้นตลอด
ขอบคุณครับ

legacy

ส่วนตัวคิดว่าเรื่องคำที่ใช้เข้าพระนาง ไม่มีปัญหานะครับ ยกเว้นว่าจะเอาไปตีพิมพ์ถึงตอนนั้นค่อยว่ากันใหม่ แต่เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ ยังไงอย่าหายไปนานนะครับ มาต่อเรื่อยๆ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

kit2516

jaster ja

แค่ใส่ถุงก็ไม่ผิดกฏสินะ นึกว่าพระเอกเราต้องใช้เวลาตามหาตัวอักษรอย่างเดี่ยวเลยแต่แค่ใช้ถุงก็ได้ แค่นี่ก็ให้มีตอนเสียวๆเพิ่มเยอะๆ 555 ขอบคณมากๆครับ

tetete

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ ลดคำหยาบลงก็ดีนะครับ จะได้ไม่ดูโหดเกินไป รอตามอ่านตอนต่อๆไปครับ

asean

ยอดครับ เริ่มเดินเรื่องซับซ้อนขึ้นแล้ว...ขอบคุณครับ

yedke

ผมอ่านละยัง งงๆ ตรงที่การผสมคำอยู่ครับ ว่าการผสมคำนี้มันดูจากกฏเกณท์จากตรงไหนบ้างครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

poon.ppx

หูยยยยย ได้เลสเบี้ยน เด็ดดวง พี่กอล์ฟจ๋าา

dwarf

ขอบคุณครับ  เฝ้ารอตอนที่ 2 อยู่ แต่ในเนื้อเรื่องเงื่อนไขของอักขระวิเศษ ต้องใช้เวลาทำความเข้าใจในเงื่อนไขนั้นพอสมควรเลย  แต่มีการยกตัวอย่างประกอบ ก็เลยทำให้พอจะเข้าใจได้บ้าง คงเป็นเพราะจินตนาการผมยังไม่ลึกล้ำพอมั้งครับ  แต่ก็ขอบคุณอีกครั้งนะครับ  เฝ้ารอตอนต่อไปอยู่

patkungna01

ขอบคุณครับ จะเป็นเลส เป็นเธอ แลัว จัดหนักเลย

ฮาฮา