ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moobin1978

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ขอเป็น 1 กำลังใจ
นะครับ อยากให้ทำยาวๆ นานๆ หลายๆ ตอน

จะติดตามต่อไปครับ ของคุณครับ

axolotss

เงื่อนไขโหด ดีนะที่ ใส่ถุงหรือแตกนอกได้

weeder

เขียนเนื้อเรื่องน่าติดตามอ่านได่ฟิ่ลลิ่งขอบคุณจะติดตามเรื่อยๆ

kalampee

แหม่ ได้พลังวิเศษมาก็ดันมีเงื่อนไขมาซะเยอะแยะ แบบนี้ท่าทางจะสร้างฮาเร็มยากสักหน่อยแล้ว ว่าแต่พระเอกชื่ออะไรหว่า (เล่นตามไรท์ซะหน่อย)

whizper

ตอนแรกก็ยัง งงๆ กับเนื้อเรื่องอยู่ แต่พอได้อ่านตอนที่สองก็เริ่มเข้าใจแล้ว ว่าแต่ต้องตามเก็บตัวอักษรให้หมด งานนี้ยาวแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

tripplet

อ่านกติกา และ กฎของการ ใช พลัง
ยังงงๆ แต่ เรื่องก็เข้าใจง่ายดี แค่ต้องฟันสาวตามลำดับอักษร ครีเอตสุดๆ

nankung

ตอนแรกยังไม่ค่อยเข้าใจวิธีใช้อักษร ตอนนี้เข้าใจแล้ว พระเอกวุ่นแน่ๆ

akradet1234

เนื้อหาชวนให้ลุ้นต่อไปเรื่อยๆ  ขอบคุณมากเลยครับ

ultramanpop

ผม..ในฐานะผู้อ่านคนหนึ่ง
ชอบในสำนวนคำเขียนของท่านผู้แต่งนะ..
ผมว่า...การเขียนที่เป็นตัวของตัวเอง
ไม่ลอกงาน..ของใครมา
เป็นเอกลักษณ์ของคนๆนั้นนะ
สังเกตได้จากความนิยม...
จำนวนผู้ที่อ่านงานของท่านผู้เขียนได้เลย
เพราะฉะนั้น....
ท่านผู้เขียน...มั่นใจแนวทางการเขียนของตัวเอง
ท่านเขียนไปได้เลยครับ...
ผม..ในฐานะผู้อ่าน จะคอยติดตามและเป็นกำลังใจให้
ขอบคุณนะครับสำหรับงานเขียนดีๆอย่างนี้
.....และจะคอยงานเขียนของท่านต่อไปครับ.....

llar

ขอบคุณครับ สงสัยรุ่นพี่จะไม่รอด

minevolt

อ่านแล้วอยากมีพลังแบบนี้ตามเลยครับ

แต่ผมอ่านเงื่อนไขแล้วยังงงๆไปนิดนึงนะ

ขอบคุณครับ

nanzy153

เงื่อนไขมาก ทำให้ได้มาไม่ง่าย น่าลุ้นดีคับ

gongsaad

สนุกมาเลยครับ รออยู่เลย ว่าแต่ชื่อ ฒ จะมีมั๊ยครับ

man5252

ยากเย็นจัง  อย่างนี้เหนื่อย

volxon

หูยเจ๋งแฮะ ต้องทำเควสเก็บสาวๆเรียงจากชื่อตามอักษรเพื่อให้ตัวเองรอดพ้น
มันน่าสนใจยิ่งนัก นี่ถ้าทำเควสครบเมื่อไหร่ ::Grimace:: เพลินน่าดู สาวๆเต็มเลย 55
ชอบครับผมชอบครับ สาวๆเยอะๆผู้ชายคนเดียว ชอบจริงๆเลย  ::HoHo::