ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantompain

ตอนต่อมาแล้ว ดูสิว่าจะไขปริศนา พลังพระเอกยังไง ขอบคุณค้าบ  ::WowWow::

po3821

สรุปว่าพระเอกเราก็ต้องเดินทางอีกยาวเลย สะสมอักษรได้ทั้งภาษาไทย ภาษาอังกฤษ ถึงจะห้ามข้ามแต่ก็น่าจะเล่นเป็นซีรีย์ได้เลยนะ
ส่วนเรื่องคำที่ว่าแรงไป ผมว่าเรื่องแนวนี้มันก็โอเคนะ ความเห็นส่วนตัวครับ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆแนวน่าสนใจนี้ครับ

star_war

เงื่อนไขนี่โคตรเยอะเลย แต่ถ้าเป็นผมนะ ยอมท่องทั้งคืน ขอให้ได้ฟัน..อิอิ
เรื่องแบบนี้ ยอมได้ที่ไหน

ifrost17

กำลังรอตอนต่อเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

kvachira

มาแล้วกำล้งรออยู่เลยครับ เงื่นไขเยอะมากเลย 55

ขอบคุณครับ

matrix_cp

มาแล้ว ๆ เรืองนี้ คนแต่งต้องใช้ความคิดเยอะแน่ ๆ กว่าจะได้ผสมคำกันออกมาแต่ละอย่าง คอยติดตามครับ

laiga

คราวนี้เป็นรุ่นพี่ที่เป็นเลสงั้นเหรอ ต้องเรียงอักษรแบบนี้กว่าจะได้จัดการคนที่หมายตาไว้ก็อีกนานเลยสินะ ขอบคุณมากเลยนะครับ

gokuon

ไม่ได้เข้ามาพักหนึ่ง มีตอนใหม่มาพอดี ขอบคุณครับ

ayiraj2408

ยังแอบงงกับเงื่อนไขอยู่ สงสัยต้องความเข้าใจอีกสักพักนึง แต่เนื้อเรื่องโดยรวมน่าติดตามมากครับ

automilo

เนื้อหาแนวนี้แปลกดีครับ แต่สนุกมากคงมีอะไรแปลกๆแทรกมาในเนื้อหาแน่ แต่ว่างูจะเอาชื่อไปทำไร

avena

ขอบคุณครับ เป็นพลังที่ใช้ยากพอสมควรเลยนะครับ ต้องลุ้นว่าจะแปลงชื่อยังไงละทีนี้

unknow014

::KO::พอรู้กฎแบบฝึกหัดก็มีมาให้ฝึกทันทีเลยนะครับ ยังไงก็เก็บเคสแรกก่อนเนอะครับแล้วค่อยทำความเข้าใจกฎเกณฑ์ต่อ

ohmfree

ขอบคุณคับ พระเอกเราจะได้พลังอักษรมาครบทุกตัวมัยนะน่าติดตามสุดๆๆ

darkanglezen

มาแล้วตอนที่2
ขอเคสพิเศษให้พลังมากขึ้น ::Fighto::
ติดตามครับ สนุกมากๆ

trirong2534