ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Louis Pangsri

เห็นเงื่อนไขแต่ละข้อแล้วเหนื่อนแทนพระเอกเลยจริงๆ

outsider

เคียว

ขอบคุณครับ ภาษาผมว่าปรับให้เหมาะสมกับเนื่อเรื่อง กับตัวละครในเรื่องดีกว่าครับ ได้คุณภาพงานมากกว่า

itschelsea11

พอเริ่มเข้าใจวิธีการละ แต่ก็ยังงงๆกับการเรียงตัวอักษรแฮะ แต่ถือว่าทำให้เราใช้ความคิดดีนะครับ จะเรียงเป็นตัวอะไร

lucifer99

มาแล้วๆๆๆ ขอบคุณมากครับ คราวนี้มีคำอธิบายละว่าพลังของพระเอกคืออะไร เรื่องดูมีมิติมากขึ้นครับ ขอบคุณครับ

oddsk

ยังงงๆกับเรื่องราวอยู่ครับ แต่ก็อยากติดตามให้รู้เรื่องครับ

naikai

ยังงงกะพลัง แถมเงื่อนไขแยะใช้ได้เลย

1015up

กำลังรออยู่เลยครับ
ขอบคุณครับผม

sammie0513

มาแล้วขอตามอ่านต่อเลยนะครับ

aisieo

อ่าน 2 ตอนก่อนหน้าแล้วชอบครับ

oddsk

ยังงงๆกับเรื่องราวอยู่ครับ แต่ก็อยากติดตามให้รู้เรื่องครับ

wapwap

ต้องตามช่วยพระเอกเราลุ้นซะละ
ว่าแต่ท่านผู้เขียนเตรียมนางเอกตัวอักษรต่างๆไว้ครบรึยังครับ  ::Sweat::

petergg

คิดถึงอยู่พอดี อยากอ่านเรื่องน้องมาย จะเป็นยังไงต่อไป
อะไรกันครับเนี่ย

Mr.D

ยัง งงๆ เรื่องการเรียงอักษร แต่ก็สนุกดีครับ

sotimez

ตอนที่ 2 มาแล้วว รออย่างใจจดใจจ่อ สู้ๆฮะ