ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

อาจต้องขยายความเพิ่มอีกนิดว่า พลังกับการสร้างคำเป็นอย่างไรในตอนหน้า
เอากอล์ฟเป็นตัวอย่างเลยครับ จะได้เข้าใจพลังและกฎได้ง่ายขึ้น

jack648

ด้วยความเคารพ

ผมไม่เข้าใจ " อักขระวิเศษ " มันหมายถึงอะไรครับ

ติดตามอ่านมาตลอด

อย่าโกรธผมเลยนะครับ ผมพยายามอ่านแนวคิดของวัยรุ่นมาตลอด ( ผม 64 ปี )

เรื่องนี้ ยอมรับว่า ยังจับประเด็นไม่ถูก ... เรื่องแนวแบบนี้ น่าสนใจ น่าติดตาม เป็นกำลังใจให้ครับ

yoyoh

vralpha1

::Thankyou::
Condition เริ่มเยอะ จะพยายามจำครับ

kittix29

น่าติดตามตอนต่อไปมากครับ ว่าจะสามารถพิขิตรุ่นพี่ได้รึเปล่าครับ

Chalermphan Auesukkul

ตอนใหม่มาแล้ว นึกว่าน่าจะอีกหลายวันกว่าจะมา ถึงยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ

Tripple M

ขอบคุณครับ กำลังรออยู่เลย เนื้อเรื่องชวนติดตามตอนต่อไปจริงๆครับ

i_robot

ชักจะมีลูกเล่นให้น่าติดตามมากขึ้น ก-ฮ a-z เยอะนะเนี่ย เพลียพอดี

เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ

merina

เป็นเงื่อนไข ที่ลำบากมาก แต่ไม่เป็นไร ไม่แตกในเป็นใช้ได้ แต่พลาดขึ้นมาก็ซวยแหละ ว่าแต่คุณประธานนี่ไม่รอดแน่ๆ!!!
ขอบคุณสำหรับตอนไหม่ครับ

ads_s7

เออกำลังลุ้นเลยยังไงจะพยายามทำให้ครับ

eternal6969

อึดอัดกับการที่พระเอกไม่มีชื่อแฮะ

theoat

เงื่อนไขยุ่งยากเหมือนกันนะ มันจะทำให้แต่งเรื่องยากรึเปล่าครับ?

xxio2010

ขอบคุณมากครับ เงื่อนไขลึกซึ้งดีครับ ผูกเรื่องยากไปมัียครับ กลัวเขียนต่อยาก

noknoi13

เงื่อนไขเยอะ แต่ท่าทางคงจัดได้อีกยาว ขอบคุณครับ

eveden

กฎข้อ 1 อ่านผลายรอบกว่าจะเข้าใจครับ
เนื้อเรื่องลึกลับดี น่าติดตามและดูว่าจะมีปมที่พระเอกต้องแก้ปริศนาอย่างไรบ้าง
ขอบคุณครับ