ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bloodstorm

ขอบคุณครับ สนุกมากครับ คิดตัวอักษรตามเลย555

PomPer

พลังน่าจะเอาไปดัดแปลงต่อยอดได้เยอะเลยครับ

ปล. พิมพ์ชื่อตอนผิดนะครับ ลืม ''ข'' อักขระ

wizzer_th

จัดไปครับเข้าหลักเกณท์ตรงตามกฎ

elviswhat

อ่านตอนแรก งง ๆ กับพลังของพระเอกมาก หรือผมงงแค่คนเดียว พอเริ่มอ่านเริ่มเข้าใจวนพลังแล้วละครับ เยี่ยมไปเลยต้องเรียกตามตัวอักษร แต่ลำบากใจแทนพระเอกเราเหมือนกันนะเนี่ย

sunnyman

ขอบคุณมากครับ การวางเงื่อนไขที่เยอะมีข้อดีคือทำให้เรื่องดูมีมิติและท้าทาย อย่างไรก็ดีระวังผู้อ่านจำเงื่อนไขไม่ได้และตามไม่ทันนะครับ

biggiggog

ขอสารภาพตรงๆเลย ยังไม่ค่อยเข้าใจอยู่ดี
คงต้องใช้เวลาอีกซักตอนสองตอน
แต่พอทำใจได้ น่าจะมีคนหัวช้าเหมือนเราบ้างหล่ะว้า ::Dribbling::
ขอบคณมากๆครับ

noomyonghi

เริ่มซับซ้อนมากขึ้นทุกที ต้องตีตัวหนังสือด้วยหรือนั่น

jarern532

เอาแล้วกอล์ฟโดนกดแน่ๆ ::Grimace:: ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

newblogspot

รับไปอ่านซะเลย ช่วงนี้นักเขียนทั้งหลายมาอัพกันช้าจัง

balaha

อ่านทำความเข้าใจหลายรอบแลเวแต่ก็ยะงงงอยู่ แหะๆ สนุกมากๆครับ 

eradicater

เงิ่อนไขเริ่มเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ

gamemer

ข้อแลกเปลี่ยน?? จะเอาอย่างเดียวเลยพระเอกเราอยากมีพลังวิเศษมั้งจัง  ::Angry:: ::Crying::

GoDeRsOuL

เล่นกับคำ พลอตไปได้หลายทางเลย สงสัยต้องแอบเอาไปใช้บ้าง ฮ่าๆ

eka1325

สนุกมากเลยครับ แนวนี้ติดใจเลยครับ ขอติดตามไปจนจบ ขอบคุณครับ

2000HP

ใช้คำหยาบนิดหน่อยก็ได้ฟิวดีเหมือนกันนะครับ5555 เป็นกำลังใจให้ครับ