ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aty13

เรื่องสำนวนแล้วแต่ผู้แต่งเลยครับ หยาบๆก็ได้เพราะพระเอกก็ดูไม่ค่อยเป็นสุภาพชนเท่าไหร่ 555

soplpop

เงื่อนไขยังงงๆอยู่ครับ รอตอนต่อไป

tadds

sunnyz

ต้องติดตามต่อ น่าตื่นเต้นครับ

winds

มีเงื่อนไขในการใช้พลัง น่าสนใจครับ สามารถเอาไปต่อยอดได้หลากหลาย

skynoom

br007

ขอบคุณครับ

ถนอมๆครูแต้วหน่อยนะครับ

kheesao

pfrankz

จะทำใกล้กลับมาชอบชายแท้ได้มั้ยน้าา

lovesick

เงื่อนไขการใช้พลังงเยอะแท้
แต่ยังไง พระเอกก็คือพระเอก

nsrichantamit

มาใหม่แล้ว อ่านตอนนี้ งง ครับ คือโดนขโมยชื่อไป ต้องซั่ม เพื่อหาชื่อใหม่เหรอครับ ถ้าครบแล้วจะได้อะไรครับ

sthanya

ต้องแตกในร่อง ถึงจะได้อักษรมา แล้วก็ต้องเรียงตัวอักษรอีก อย่างนี้ต้องกี่คนล่ะถึงจะจำชื่อตัวเองได้ งานนี้ยาว ๆ ไปครับ

2000HP

ขอบคุณครับ เข้าบอร์ดมานี่เงียบมาก ในที่สุด5555.  ::GiveMe::
ปล.แลดูแล้วพระเอกแห้งตายแน่  ::Hunger::

bosshii

รอและติดตามเรื่องนี้อยู่ตลอดครับผม ขอบคุณมากๆครับ

nano1234

รอมานานจนได้ อ่านแล้วก็ไม่ผิดหวังเลย รอติดตามผลงานตอนต่อไปครับ