ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 11 เหยื่อ(ล่อ)

เริ่มโดย cd13579, ธันวาคม 27, 2016, 12:59:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

return2532

ไม่นะเลนส์จะโดนรุมไม่ได้ไปช่วยให้เร็วเลยไอ้ยักษ์

siwa119421

Louis Pangsri

งานเข้านักข่าวสาวละ ว่าแต่ตาเข้มจะมาช่วยทันหรือเปล่าเนี่ย ในใจอยากให้ตาเข้ามเปิดงาน แต่สงสัยจะรอดยากละเนี่ย

asean

อา.. หมวดเข้มเอ๊ย..แฟนจะโดนเจาะแล้ว ทำงัยดีนิ ลุ้นๆๆๆ

darek

แนวนี้ซิครับ ถูกใจเลย ขอบคุณมากครับ

darkdd1999

ปัญหานักแต่งชายก็คือเรื่องบรรยายหญิงเป็นธรรมดาครับ มาดีแล้ว ทำต่อไปนะครับ 

anupan_2764

ชอบนะครับ มาลงให้อ่านอีกบ่อยๆนะครับ
เห็นบอกว่าอีกยาวจะจบ งั้นตามยาวๆ
ขอบคุณครับ

nawin1357

ให้พระเอกจัดก่อนโจรค่อยจัดที่หลังสิ

kasor7

อ่านสนุกสนานเหมือนเดิม  เป็นไปอีกแนวที่แตกต่างจากเรื่องอื่น แต่น่าติดตาม

wsxc

ขอบคุณครับสำหรับผลงานที่น่าอ่านน่าติดตาม

chanky2007

เนื้อเรื่องยังคงเข้มข้นให้ติดตามได้ต่อเนื่องครับ

อากาศหนาว ระวังป่วยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

hunterkung

งานจะเข้าใครละที่นี้ ความซวยมาเยือน ขอบคุณครับ

กำพล

ค่อนข้างซับซ้อนเรียกผู้กองแล้วกลับมาเรียกหมวดอีก งงครับ

cd13579

อ้างจาก: กำพล เมื่อ ธันวาคม 29, 2016, 06:42:58 หลังเที่ยง
ค่อนข้างซับซ้อนเรียกผู้กองแล้วกลับมาเรียกหมวดอีก งงครับ
พึ่งเลื่อนขั้นไงครับ 5555
เอาจริงๆคือเค้าลืมไงตัวเองไว้จะไปแก้ให้นะครับผม
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

deathhunter1