ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 11 เหยื่อ(ล่อ)

เริ่มโดย cd13579, ธันวาคม 27, 2016, 12:59:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ba1na2

sanya

ผู้กองเข็มจะช่วยเลนส์ให้รอดถูกรุมโทรมได้รึเปล่าน่ะ มีงอล มีหึง เล่นตัวจริงๆ คิดว่าออกแนวซาดิสนะนองเลนส์

hamarun

ขอบคุณครับ เนิ้อเรื่องอ่านแล้วสนุกมากครับ ขออ่านต่อเลยนะครับผม

weeder

ชอบมากครับอ่านแล้วได้อารมณ์น่าติดตามมากขอบคุณที่สละเวลา

thaioz

ทำไมอ่านแล้ว งงๆ 
เหมือนมันขาดอะไรไปบางอย่าง....

Kunchay Ronnapee

น่าติดตามมากๆครับ ขอติดตามด้วยคน

therasak

เอาใจช่วยเลนส์หน่อย เพี้ยงขอให้รอด

eaddy48

นักข่าวสาวกับน้องมายด์จะโดนเปิงซิงจากผู้ร้ายหรือหมวดเข้มกับดนัยน่าลุ้นครับ

aerosmach

เอาล่ะครับ สถานการณ์พลิก ทำให้สาวๆ ต้องลุ้นระทึก สนุกจริงๆ

kongrith

สาวเลนส์รู้สึกว่าจะหื่นขึ้นเรื่อยๆนะ หมวดเข้มต้องช่วยแล้วละ

corei5

ขอบคุณครับ พึ่งได้อ่านเรื่องนี้ขอตามเป็รแฟนคลับด้วยคนน่าาา ::Glad::

pinmonkey

เอาใจช่วยน้องเลนส์ครับ ขอให้รอด ขอบคุณมากครับ

yoot2499x

เลน...ต้องรอดดิ...เอ่อ..สงสัยงานนี้มีเสียปากแทนจิมิอีกแน่ๆ

yak7384

ถึงกับเอาตัวเองเป็นเหยื่อล่อเลยหรือเลนซ์

bluenavy

ขอบคุณครับ เหยื่อล่อ โดนแน่