ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zenon8088

สงสัยว่า
-ที่พระเอกเห็นชื่อคนนี่เห็นทุกคนหรือเปล่า ถ้าไม่ทุกคนเงื่อนไขที่จะเห็นคืออะไร (กลับไปอ่านใหม่ พระเอกเห็นชื่อของผู้ชายที่มาเกาะแกะขิม เข้าใจว่าพระเอกจะเห็นชื่อถ้าต้องการ เป้าต่อไปคงเป็นขิม แต่พอเห็นชื่อ คเชนธร ถึงกับต้องไปอ่านกฏจากตอน 2 อีกรอบ)
-ทุกอย่างบนโลกมีชื่อ สามารถเห็นชื่อสิ่งของหรือสัตว์ได้ด้วยหรือเปล่า

เรื่องอ่านสนุก
ขอบคุณครับ

///ตอบข้อสงสัยแรกก่อนนะครับ. เขาสามารถเห็นชื่อทุกคนได้ถ้าต้องการแต่ส่วนใหญ่จะไม่สนใจเพราะไม่ได้รู้จัก. หรือที่รู้จักก็ไม่จำเป็นต้องดูชื่อเพราะอาจรู้อยู่แล้วหรือไม่มีเหตุให้ต้องใช้พลัง
และข้อ2เขาสามารถเห็นได้หมดครับแต่ตามที่ตอบในข้อแรกคือมันไม่ได้มีความจำเป็นที่ต้องรู้เขาเลยไม่สนใจจะดูครับ

pm2015

ขอบคุณมากนะครับ รอติดตามอยู่

bartaa

ขอบคุณมากมายสำหรับผลงานเี ๆ ครับ

teerawatc

ซานดร้าท้อง กับพระเอก รีดเดอร์จึงไม่กล้าเข้าใกล้ซานดร้า

แล้วแบบนี้สาวๆคนอื่นที่ได้กับพระเอกจะพากันท้องหรือเปล่า เพื่อที่จะจักการกับเหล่ารีดเดอร์

หรือมีวิธีอื่นที่ช่วยจัดการความขัดแย้งระหว่าง คีปเปอร์ กับรีดเดอร์

เงื่อนไขเรื่องไฟดับนี่ดีนะครับ แยกแยะว่าใครเป็นมิตร ศัตรู ถ้าไม่มีนี่แย่เลย

อยู่ๆโผล่มาไม่รู้ใครโดนสิงใครไม่โดนจะเดาทางไม่ถูกเอา

nonnon

ถ้ารีดเดอร์สิงสาว ๆ  ก็เข้าทาง แต่ถ้าเป็นยายแก่ หรือหนุ่มหนุ่ม บรรลัยแน่นอน ขอบคุณครับ

Woodty Say

มีตัวละครใหม่ๆออกมาเรื่อยๆเลย

grut1247

ลำบากน่าดูนายเน จะเอาใครสุ่มสุ่มสึ่สุ่มห้าไม่ๆด้เดี๋ยวพลังลด

mamasun

รอสาวๆคนต่อไป จะเข้ามาในรูปแบบไหนนะ
ขอบคุณครับ

siwa119421

คุณพยาบาลนี่คนต่อไปแน่นวล

chriooth1996

รักษาฟรีแบบนี้ ผมอยากรักษาตลอดจัง

chairat04

เดาไม่ออกเลยว่าเรื่องจะเป็นอย่างไรต่อไป  ขอบคุณครับ

saturn

star_war

ชอบครับ เนื้อเรื่องผมว่า ok นะครับ ออกแนวนี้เลย ขอบคุณมากมายครับ

playang

ยังไม่เข้าใจวิธีตั้งคำเท่าไร

alwayz

ออกจากโรงพยาบาลแล้วชีวิตน่าจะไม่สบายต้องทำกิจกรรมไม่เว้นแต่ละวัน รออ่านตอนต่อครับ ขอบคุณมากครับ