ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Summer Comes เล่นเสียวผู้จัดการสาว (แปลไทยโดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 29, 2016, 06:17:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

speakeasy

สงสัยกัปตันจะหมดแรงไปซะก่อนนะฮะ เลยไปไม่ถึงระดับประเทศ  ::HoHo::

kiikujung

donkiyote

ลายเส้นสวยจริงๆครับ ส่วนเนื้อเรื่อง นางเอกของเราเหมือนจะชอบเอามากๆเลยนะ ถึงปากจะบอกว่าไม่ๆก็เหอะ  ::Dribbling::

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

fillisfox

มีผู้จัดการทีมแบบนี้ ผมจะมาซ้อมทุกวัน ซ้อมกับผู้จัดการทีมนะ  ::WooWoo::

rit1403

ferous

akasaboy

อ่านแล้วสงสารผู้จัดการจับใจ ไอ้โค๊ชก้เกินไป
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

sachawat

สงสัยตั้งใจอยู่เพื่อเรื่องส่วนตัวมากกว่าทีม

a-ha

ถ้าเรื่องยาวกว่านี้ คุณผู้จัดการจะโดนทั้งทีมไหมวะ

jw4321