ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 13

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 06, 2017, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านตอนถัดไปที่นู้นเลยได้  และเรื่องใหม่ๆ ก็จะลงที่นู้นแล้วนะ

santosan

asia20031

เปลี่ยนบรรยาการจากคนเป็นหมา น่าจะฟินน่าดู

mink0303

oddsk

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ซ่อนแบบนี้ทำให้รู้แนวทางของเรื่องได้ ดังนั้นคนอ่านมีส่วนร่วมได้มากขึ้น

อันนี้ความเห็นส่วนตัวต่อนิสัย นางเอก ของเรื่องนะ ผมรู้สึกว่า นางเอกเป็นคนนิสัย ไม่น่ารักเท่าไรอ่ะ แอบดูถูกคนพิกล พอเป็นมุมมองจากตัวละครเอก ผมเลยไม่ค่อยอยากเอาใจช่วยนางเอก แฮะ

ผู้เขียนไม่ผิดอะไรนะครับ ผมอาจจะไม่ค่อยคลิกกับ คนนิสัยแบบนี้พอดี

แต่!!! ถ้าเป็นมุมมองของตัวละครอื่น ที่จะเข้าไปล้างแค้นนางเอก มาเล่าเหตุการณ์ ผมคงจะอินไม่น้อยเลยครับ

darkgiggs

อ้างจาก: sunnyman เมื่อ มกราคม 06, 2017, 09:02:38 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากครับ ซ่อนแบบนี้ทำให้รู้แนวทางของเรื่องได้ ดังนั้นคนอ่านมีส่วนร่วมได้มากขึ้น

อันนี้ความเห็นส่วนตัวต่อนิสัย นางเอก ของเรื่องนะ ผมรู้สึกว่า นางเอกเป็นคนนิสัย ไม่น่ารักเท่าไรอ่ะ แอบดูถูกคนพิกล พอเป็นมุมมองจากตัวละครเอก ผมเลยไม่ค่อยอยากเอาใจช่วยนางเอก แฮะ

ผู้เขียนไม่ผิดอะไรนะครับ ผมอาจจะไม่ค่อยคลิกกับ คนนิสัยแบบนี้พอดี

แต่!!! ถ้าเป็นมุมมองของตัวละครอื่น ที่จะเข้าไปล้างแค้นนางเอก มาเล่าเหตุการณ์ ผมคงจะอินไม่น้อยเลยครับ

ขอบคุณนะครับ ผมชอบคนเม้นยาวๆ มีความเห็นแบบนี้มากๆ จะติ จะชม ได้หมดอ่ะ ขอให้เม้นออกความเห็น   ::Thankyou::
เรื่องซ่อนตอนที่แล้วผมจะเช็คเรตติ้งดูอ่ะครับ เพราะตอนก่อนๆโพสทีมีคนเม้น 3-4 คนเอง เงียบมาก  เลยอยากรู้จำนวนคนอ่านจริงๆ
ส่วนตอนนี้ไม่ได้ตั้งใจซ่อน แต่ซ่อนเพราะกลัวคนไม่ชอบแนวนี้แล้วมาเห็นรูปจะกินข้าวไม่ลง 55
ประเด็นเรื่องนิสัยนางเอก ผมประสบความสำเร็จแล้วสิ เพราะตั้งใจให้นางเอกนิสัยแบบนี้เลย นิสัยไม่ดี ดูถูกคน แต่...ดันโดนประจำ 555  ดาร์กๆหน่อยอ่ะครับ

เรื่องเล่าในมุมมองตัวอื่น ผมวางแผนไว้ว่า ภาค 2 จะให้ลุงปุนเป็นคนเล่าเรื่องครับ  ::Ahoo::
แต่ไม่รู้จะเขียนไหวมั้ย ภาค 2 จะมีตัวละครใหม่ๆอีกเพียบ เปลี่ยนแนวไปอีก -*- คิดแล้วเหนื่อย

mdemigod

ใช่ตัวนี้ไหมครับ เจ้ารอกกี้ ถ้าเป็นตัวนี้น้องฟ้าโดนแน่ หน้าตามันหื่นกามมากๆครับ แถมยังเถื่อนอีกต่างหาก

darkgiggs

อ้างจาก: mdemigod เมื่อ มกราคม 06, 2017, 09:23:42 ก่อนเที่ยง
ใช่ตัวนี้ไหมครับ เจ้ารอกกี้ ถ้าเป็นตัวนี้น้องฟ้าโดนแน่ หน้าตามันหื่นกามมากๆครับ แถมยังเถื่อนอีกต่างหาก
ใช่ครับ ตัวนี้เลย เจ้าร็อคกี้

anigkanjana

เห็นแววไม่รอดหมานะนั่น

nanakung55

ดูแล้วสงสัยอาจจะได้เปลี่ยนบรรยากาศมาเอากับสัตว์แน่เลย

jaster ja

น้ำฟ้าจะได้หมาเป็นผัวอีกสินะ แต่ก็ดีครับ 555 (แอบชอบแนวรุนแรงๆ hcนิดๆ) ขอบคุณมากๆนะครับ