ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 77 – คำสาป

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 07, 2017, 05:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

9432nevernumb

ขอบคุณครับ  น่าติดตามเหมือนเดิมครับ

tom053795786

ball1892

นานแค่ไหนก็จะรอ แอบลุ้นว่าจัดในรถลุงแน่เลย โชดดีลุงอาจได้ร่วมด้วย
                                                                                  ::Glad::

arkira

ขอบคุณครับ คุ้มค่าแก่การรอคอยจริงๆเลยครับ ท่าน Ass. (แอบสงสารลุงเดาว่าได้แต่มองและเสียลูกสาวให้ น้องหนื่งแน่เลย ท่านAssปูทางมาขนาดนี้)

therasak

เริ่มอีกครั้งกับความลุ้นระทึกที่อ่านแล้วหยุดไม่ได้จริงๆ ขอบคุณกับการสร้างสรรค์ดี ๆ เช่นนี้

code47

ตอนใหม่หรือเปล่าครับ

รออ่านจนลืมไปเลยว่าถึงตอนใหน
ต้องย้อนกลับไปอ่านใหม่อีกที
เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นมาก กลายเป็นแนวบู๊ ด้านไสยเวทย์ไปแล้ว
สนุกมากครับ

doxana

ขอบคุณครับ รออ่านจนเป็นอีกหนึ่งตำนานไปแล้วจริงๆ

sctbkkscb

deckdd

รอนานเลย
สนุกมากครับ
ขอบคุณครับที่มาสานต่อ

adgfdcoc

มาแล้วๆ รอภาคต่อมาตั้งนาน ไม่ได้ลืมตอนเก่าๆหรอกครับเพราะ แวะเวียนมาอ่านเป็นระยะๆ ขอบคุณที่ยังไม่ลืมกันครับ ว่าแต่ว่าจะลงเอยกันที่ไหน หรือว่าจัดหนักในรถ แถมมีผู้ชมด้วยละครับ. 

tospon

ขอบคุณมากนะครับ รอตั้งนานเลย :))))

payuneverdie

อยากเป็นลุงขับแท๊กซี่เลย 555
คิดถึงเรื่องนี้นะครับตามอยู่เลย เขียนได้ดีมากๆครับ ชอบ

aeae2352

ขอบคุณครับ จะรอตอนต่อไปนะครัย กำลังสนุกเลย

Asura4237

น้องกระแตคนสวยทรงโตของเรา ธาตุดินเหรอครับเนี่ย?

dechakit

ขอบคุณมากครับ กระแตโดนอีกแล้วว