ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 77 – คำสาป

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 07, 2017, 05:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragon00

ขอบคุณครับ แต่น่าสงสารยักษ์จัง เกิดใหม่มารับใช้ทั้งทีเป็นแค่คนขับแท็กซี่ น่าจะเป็นพวกมีอิทธิพลเส้นสาย

bounced

บทประพันธ์ในตำนาน
ได้ถูกสานต่อแล้ว
ขอบคุณท่าน Assasin มากนะครับ
นักเขียนเบอร์ 1 ในใจผม

samurai001

thementos

กลับมาแล้ว ขอบคุณมาก ๆ ครับ
รอบ timeline แต่เรื่องมาบรรจบกันนะครับ

i_robot

รอสิ่งที่รัก นานแค่ไหนก็ไม่เคยบ่นครับ

พระเอกเริ่มจำอดีตได้ 0.1% ละกระมังเนี่ย

สงสารลุงมานพ เกิดมาเป็นบริวารแล้ว จัดฉากรักให้แกบ้างนะครับ

devilzoa

เห็นด้วยเหมือนกับท่านอื่นๆที่ว่ากว่าจะออกมาแต่ละตอนนั้นนานมากๆ แต่ก็เข้าใจท่านassนะครับไหนจะหน้าที่การงานที่ต้องทำไหนจะแต่งเรื่องอื่นๆมาให้ได้เสพกันอีก ขอบคุณท่านassเป็นอย่างมากครับ

earlybird

พญายักษ์ ชาตินี้มาเป็นคนขับแทกซี่ สวรรค์ช่างกลั่นแกล้ง ::Ajark::

keatmano

น่าจะเหมือนหลายคนที่ได้เจอตอนใหม่
ตอนแรกคิดว่านนทลักจะเกิดมาเป็นคนมีอิทธิพลมากกว่านี้เสียอีก
แต่ก็ไม่แน่มั๊งครับ คงต่้องรอท่านนักฆ่าหมายเลขแปดดำเนินเรื่องต่อไปก่อน

ขอบคุณครับ

ultramanpop

และแล้วเรื่องในตำนานเรื่องนี้....
ก็มีตอนต่อไปจนได้
จากใจ ผม ในฐานะผู้อ่าน
เฝ้ารอคอยตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ
ขอบคุณท่าน assasin008 นะครับที่ยังไม่ทอดทิ้งกัน

Mr.akekarin

::Fighto::ขอบคุณมากครับยังรอเสอมกับรักยม

applej2k

ขอบคุณมากๆครับ เป็นหนึ่งในเรื่องที่ชอบมากที่สุด

xonly-1454

ถึงจะมาช้าไปหน่อย แต่ก็มายาว จุใจ อ่านแล้วคุ้มครับ  เนื้อหายังแน่นเปรี๊ยะ  ขอบคุณมากๆครับ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ตำนานก็คือตำนาน จะผ่านมานานเท่าไร ท่านแอสก็คือยอดไรท์เตอร์ที่หนึ่งในใจผมเสมอ กลับมางวดนี้ยาวจุใจ อ่านเพลิน รู้สึกเข้าถึงจินตนาการของท่านแอสเลย สุดยอดครับ รักยม รอสนับสนุนแบบเป็นทางการครับผม

sangop

อึ้งครับนึกว่าจะไม่ได้อ่านเรื่องนี้อีกแล้ว

tyo00

ขอบคุณครับ สมกับที่คอยมานาน