ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 77 – คำสาป

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 07, 2017, 05:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

K_

สู้สู้ครับ ขอบคุณ assasin008 มาก
มาไวๆนะครับ

mpong17

นึกว่าจะไม่ได้อ่านแล้ว. ติดตามงานมาหลายปีเลย. ขอบคุณครับ

tantawanjames

สุดยอดเลยเลยครับเรื่องในตำนานกลับมาได้ลุ้นได้เสียวกันต่อ

อเล็กซี่

ยังสนุกเหมือนเดิมครับ ยังรอคอยที่จะได้อ่านต่อไปครับ

eamprakai

::Glad:: โอ้ยๆ สนุกมากมาย  ::Shy:: รอตอนต่อไป ท่านแอส008 อย่าหายไปนานนะ  ::Cheeky::  ::Cheeky::

ขอคารวะ  ::Thankyou::  ::Thankyou::

lahm

tripple

สมกับการรอคอยที่ยาวนานครับ

lp640

นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้ว ขอบคุณมากครับที่ยังสร้างสรรค์ผลงานต่อ เรื่องชุดนี้นี่เป็นตำนานเลยครับ

Mrduck13

อยากอ่านต่อ ขอให้คนเขียนกลับมาไวๆนะครับ ::Fighto:: ::Fighto::

ธนาญจน์ เ

ppherbalife

เป็นเรื่องที่ผมชอบ อันดับหนึ่งเลย อยากให้มีต่อไปเรื่อยๆ จนจบ

On-Son

รอมานาน แต่กผ้ขอบคุณที่ทำผลงานดีๆ มาให้ติดตาม

zzzz040

Thanameth

อยากให้ท่านนักฆ่าหมายเลข8เขียนเรื่อวนี้ต่ออีกครับมันยังไม่จบ
Hidetotakamoto

Not26

สำหรับนักอ่านที่ยังตามเรื่องนี้อยู่นะครับ   ตอนนี้แอด  นักฆ่าหมายเลข8  เค้าได้ทำการรีเมคเนื้อเรื่อง รักยม  ใหม่โดยยึดโครงเรื่องตัวละครเดิมเนื้อหาสนุกตื่นเต้นขึ้นยิ่งกว่าเก่าอีกด้วย  แอดเค้าลงขายใน E-book ไปตามอุตหนุนอ่านกัน  ( เนื้อเรื่องจะไม่เหมือนเก่านะรีเมคใหม่สนุกขึ้น ปัจจุบันตอนไปถึง 90 แล้ว )  ถ้าจะตามไปซื้ออ่านก็โหลดแอฟ  Meb  แอฟหนังสือ E-book ได้แอฟมาก็ค้นหาชื่อนักเขียน นักฆ่าหมายเลขแปด  หรือไม่พิมพ์  ชื่อเรื่อง  รักยม  ก็ได้ในหมวดหมู่ ไถดูแปปเดียวก็เจอ