ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 77 – คำสาป

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 07, 2017, 05:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eak3799

ขอบคุณที่มอบความสุขให้กันจากงานเขียนของท่านนะครับ. ปล.รออุดหนุน xo เล่มหกอยู่นะครับท่านักฆ่าหมายเลขแปด

immortalrune

โอ้ มาแล้ววว ขอบคุณท่านแอสมากๆ ของขวัญปีใหม่เลยนะเนี่ย

ponggunyuki2527

จะไปยังไงที่ไหนต่อนะ รอรอรอ นะครับ

5969sp

กราบขอบคุณท่านเเอดงามงามเลย.ตอนนี้ยาวมากผมว่ากว่าจะประดิษฐ์ข้อความตอนนี้น่าจะนานพอดู.จ้อความที่ออกมาสะลวยอ่านเเล้วไม่สะดุดเลยตอนบรรยายถึงเรื่องราวของเจ้าชายวายุ.ขอบคุณมากมากครับยอมเลยฝีไม้ลายมือท่านเเอดท่านด้านมืดเเละสว่างไม่น้อยหน้าใครเลยจริงจริง

lucifer99

เรื่องที่เฝ้ารอมานานในที่สุดก็มาแล้วววว น้ำตาจิไหล ขอบคุณครับ ติดตามมานานมากเรื่องนี้ จนถึงตอนนี้ก็ยังสนุกอยู่

hnarii

รอนานเลย ดีใจที่ได้กลับมาอ่านกันอีกคร้าบบบบบบบบบบบ

sunnie06

0890082185

ท่าทางตอนหน้าจะมีฉากเด็ดๆกระตุ้นอารมย์เยอะแน่ๆ อิจฉาเอกมาก ขอบคุณนะครับ รอตอนใหม่นะครับ

reaperofvirgin

reddog11569

thaint

เรื่องราวเยอะมากเลย ลุ้นกับลุงมานพต่อไป ท่าน้องกระแตคงจะได้โชว์มันๆแน่เลย
ขอบคุณมากครับท่านนักฆ่าฯ

kalampee

ขอบคุณท่านแอสนะครับ ที่ยังไม่ลืมแฟนๆ ของลักยม หลายๆ ตัวละครในลักยมก็เริ่มหายไป ไม่ว่าจะเป็นจอมเวทย์มืด ลักยมดำ อยากให้ตัวละครพวกนี้โผล่ออกมาให้แฟนๆ หายคิดถึงบ้างครับ

tony1234

สุดยอดเลยครับ เรื่องราวในอดีต นนทลัก หวังว่าจะหาทางแก้คำสาปได้
เจอน้องกระแตอีกแล้ว ชอบๆ

azerothx

แบบนี้แสดงว่าคู่ของนายเอกแต่ล่ะคน ต้องเกี่ยวพันมาแต่อดีตแน่นอน อยากรู้เลยแต่ล่ะคนเป็นใครมายังไงกันบ้าง
  คุ้มกับการรอคอยเลยครับ

patkungna01

ยิ่งอ่านยิ่งเข้ม สุดๆ ไปเลยครับ

ขอบคุณมากครับที่ลงให้อ่าน

สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังด้วยครับ