ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ตอนที่ 77 – คำสาป

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 07, 2017, 05:31:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadow5

รักยมมาแล้วตอนใหม่ รุ้ประวัติย้อนหลังสนุกมากเลยครับท่านแอส

ขอบคุณมากครับ

uuuxxx

มาแล้ว. รอมานาน เยี่ยมมากครับ.  การเดินเนื้อเรื่อง.ต้องบอก ออกตอนใหม่มาเร็วๆนะครับ

axolotss

ลุงคนขับ คือ ยักษ์ เหรอครับ คราวนี้ใช้ กระแต สุดยอดจริงๆ

pannap

yeah baby

เห็นตอบมาหลาย yeah baby แล้ว ก็ไปเลยละกัน 1 ปี

อ้างจาก: pannap เมื่อ มกราคม 05, 2017, 08:45:00 หลังเที่ยง
yeah baby

อ้างจาก: pannap เมื่อ มกราคม 06, 2017, 09:02:14 หลังเที่ยง
yeah baby

ตอนแรกว่าจะแ
ปล่อยแต่เห็นรีพลายกวนในเรื่องท่านแอสด้วยเลยขอเตือนว่าให้แก้รีพลายด้วยไม่งั้นปลิวหรือเรื่องของผมด้วย  ถ้าเรื่องหน้าของผมเห็นรีพลายกวนอย่างนี้อีกผมแจ้งmodนะครับ  แต่ไปกวนห้องตำนานอย่างนั้นไม่นานปลิวแน่ครับ

อ้างจาก: pannap เมื่อ มกราคม 13, 2017, 10:56:11 หลังเที่ยง
yeah baby

joker socool

เห็นตั้งแต่เมื่อวานแล้วกะเอาไว้อ่านตอนนั่งรถ  ไม่ผิดหวังเลยครับ อ่านสนุกจนต้องอ่านรสดเดียวจบแถมเอากระแต  ตัวละครที่คิดถึงมาตอนนี้ด้วยเห็นแล้วหายคิดถึงเลยครับ  รอตอนตอนต่อไปกระแตเร่รักของเราจะไปถ่ายพลังกับน้องหนึ่งที่ไกนกันหน้อออ

teerawatc

สเกลของเรื่องใหญ่โตขึ้นมากๆเลย จากหนุ่มเลี้ยงรักยมปราบวิญาณเร่ร่อน

กลายเป็นเจ้าชายผู้ปราบราชายักษ์ผู้ยิ่งใหญ่ที่มีลูกน้องยักษ์ถึงหนึ่งล้าน

แต่ชาตินี้ของนนทลัก น่าสงสารไปหน่อยนะครับ อดีตราชาเผ่ายักษ์ กลับมาเกิดเป็นลุงคนขับแท็กซ๊่

huntexman

คิดถึงนายเอกที่สุดเลยครับ อ่านซ้ำแล้วซ้ำอีก

midnightblusie

::Crying:: ผลงานดีๆคุ้มค่ากับการรอคอยครับ ขอบคุณมากครับท่าน

darkdd1999

ข้ามจาก 29 มา 77 เลย 5555555 สงสัยต้องหาตอนเก่าๆอ่านละ 

winnythepooh

ขอบคุณครับ รอมานานมาก ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าทบทวนก่อนคนับ

outsider

คุ้มค่ากับการรอคอย
เรื่องราวในอดีตส่งผลมายังอนาคต เริ่มจะใกล้เคียงที่มาของรักยมรึยังครับ

testset

นานมาก ๆ เลยกับเรื่องนี้ นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้ว

ขอบคุณนะครับ

pisanuman3

อยากเก่งเหมือนเอกจัง  จะได้เอาสาวๆหน้าตาดีๆหลายคน

pocoroso

นานจนลืมของเก่า ต้องกลับไปอ่านใหม่ก่อน -*-

pgh22

คุ้มกับการรอคอยยังติดตามผลงานของท่านเสมอขอบคุณครับ