ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

::WooWoo::เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

sarnkun

ผมติดตามตอน 1-3 รอตอน 4 คุณเขียนได้ชวนติดตามจริงๆ ติดตามผลงานนะครับ ขอบคุณมากๆ

jamemy007

อ่านแล้วงงๆนะครับไม่รู้เนื้อหามีนขาดหายหรือซ่อนไว้กันแน่ แต่ก็ขอบคุณครับ เพลินดีครับ

domozaza011

มาอ่านล้างตาล้างจิต ที่โดนคู่พ่อกับน้องมายทำร้ายมาทำไมเนื้อเรื่องแบบที่พระเอกโดนแทงหลังถึงมีคนชอบก็ไม่รู้ แต่ตอนนี้แต่งดีมากครับ

nile44958

tigereac

เรื่องนี้ท่านไรท์เตอร์เขียนได้น่าติดตามดีครับ ขอบคุณครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ  เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ

2kidding

teenoihehe

อย่ารีบจบนะ กำลังสนุกเลย

suspension

ขอบคุณครับ ให้เดาสงสัยเนคงจะมาช่วยตอนโดนวางยาใช่มั้ย  ::Hmmm::

yoyoman

ขอบคุณครับ ชื่อเรื่องใหม่ดูน่าสนใจดี ขอองอ่านก่อนนัะครับ

chanky2007

มี OVA ทำให้คิดถึงอนิเมะญี่ปุ่นเลยครับ

รอติดตามตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ryu

เขียนได้สนุกน่าติดตามมากขอบคุณครับ

tontarn123

ตัวเอกน่าอิจฉามากได้มาเที่ยวกะสาวๆตั้ง4 คน
ขอบคุณครับ

naitoom

เหนิง รอดพ้นจากไอ้เฮียหื่นกามที่ต้นขายเธอไปให้ คือ เน
เดาเรื่องจากส่วนที่เปิดให้ดูครับ...จะถูกหรือเปล่าต้องขออ่านส่วนที่เหลือ