ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 12 หน้าเก่ารายเดิม

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 08, 2017, 09:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanapongki

Louis Pangsri

0915666141

kajooyaimag

ก็หวังว่า 2สาวจะรอดอย่างสุดเสียวเหมือยเคย เห็นขอบคุณนะครับ

darkdd1999

ขออนุญาตตอบก่อนอ่านเพื่ออรถถรสที่เข้มข้นละกัน ผมเดาว่าปัน(ป่าววะ ลืมชื่อ นานเกิน) น่าจะกลับมานั่นแหละครับ พร้อมกับเพลงดาบคู่ใจและสกิลในฐานะสมาชิกหน่วย? 

gritkin

โอย จะโดนอุ้มหลายรอบไปละเลนส์ ให้พี่เข้มเปิดซิงเลยจะได้ไม่อึดอัด 555

Pongsathorn Weerahong

nithiwit sakfun

หวังว่าเข้มจะตามไปช่วยทันนะ...ติดตามอยู่นะครับ

peddo

อยากอ่านมาพักใหญ่แล้วครับ เรื่องสนุก น่าติดตามดีครับ แต่ซ่อนซะอ่านไม่รู้เรื่อง เลยต้องอ่านก่อนถึงจะเม้นเป็นเรื่องราวได้ ดนัยดูมีบทบาทมากขึ้นนะครับแสดงว่าซ่อนคมไว้พอตัว แต่ยังคงเคี้ยวแห้วอยู่เหมือนเดิม ที่อ่านแล้วสะกิดใจคือโยนระเบิดเป็นว่าเล่นจะรู้ได้ไงว่าจริงๆตัวประกันอยู่ไหน แต่โดยรวมอ่านแล้วสะใจมากครับ ขอบคุณครับ

ppeak

สองสาวสวยอยู่ในเงื้อมมือคนร้ายไม่ปลอดภัยมากๆ ขอให้หมวดเข้มมาบู๊ช่วยให้ทันก่อนจะเละนะ

thep59

โดนอุ้มไปแล้ว เข้มจะตามไปช่วยทันไหมนะ รอลุ้นครับ

thisisbest

อ่านผ่านๆ ขอเดาก่อนว่าสาวๆยังรอดครับ แต่ยังมีหักมุมรึเปล่า

phantompain

ตอนต่อมาแล้ววว หลังจากรอลุ้นจากตอนที่แล้วว่า สองสาวจะรอดไหม มาลุ้นกันเล้ยยยย  ::Fighto::

aekkung

มาแล้ว ขอบคุณมากครับ รอมาหลายอาทิตย์แล้ว