ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 12 หน้าเก่ารายเดิม

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 08, 2017, 09:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kunchay Ronnapee

มาเร็วๆหน่อย คุณตำรวจ ขันคับๆ !!!

sunnyman

ผมอ่านไปถึง
???: ก๊อกๆๆๆ
ขอเดาว่าเป็นตัวละคร นักศึกษา ที่มีวิชาดาบแอบแฝง ใน ภาค ชิงตัวประกัน (ที่เกือบลืม เค้าไปแล้วครับ...เอาจริงๆชื่อยังจำไม่ได้เลยครับ)

asean

มาแล้วๆ...ตามมาลุ้นว่าแม่นักข่าวสาวสวยของเราจะน้ำแตกไปกี่ยกก่อนจะโดนเจาะ....

hunterkung

โดนจับคู่ จะรอดไหมเนี่ย พี่เข้มเราจะอดป่าวหนอ

beeriero

กลับมาแล้วจะดูว่าคราวนี้พระเอกกับนางเอกจะทำตัวกันยังงัย

anupan_2764

ซ่อนยับยังไงผมก็ด้อ่านเพราะผมทำตามกติกาครับ555
ตามมาอ่านเหมือนเดิมครับ ติดตามตลอด สนุกทั้งเรื่องสืบสวน
ทั้งเรื่องเสียว อ่ะ ขอบคุณครับ

therasak

น้องเลนส์น้องมายด์ จะรอดหรือเปล่า หมวดเข้มสู้ๆ ขอให้รอดเถิด ลุ้นสุดตัวเลย

biggiggog

ยังสงสัยอยู่ว่า ลุ้นให้รอด หรือลุ้นให้โดน
อันไหนจะมันส์กว่ากัน
::Hmmm::
ขอบคุณมากๆครับ ::Evil::

wsxc

ขอบคุณครับท่าน เปิดเข้ามารออ่านทุกวันเลย

3hman

ชอบแนวนี้มาก ลุ้นว่าสาวๆของเรื่องจะโดนจัดจากพวกโจรยังไง

ziggy2

::Suffocate:: กลับมาแล้ว จะหายไปอีกนานมั้ยเนี่ย ขอบคุณครับ 往日特任

segasa

ตอนใหม่มาเเล้ว นางเอกเราจะรอดไปได้หรือไม่ ::Glad::

sun_307

ตามลุ้นว่าพวกหนุ่มๆจะไปช่วย 2 สาวทันไหม

zero009

ยิงกันเละเลยน้ำแตกเยอะเลยมั้ง