ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 12 หน้าเก่ารายเดิม

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 08, 2017, 09:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thum2520

และแล้วก็ออกมา พระเอกอีกคนของผม (เพิ่งอ่านคราว ๆ) ขอบคุณนะครับ

ขอไปอ่านแบบเต็ม ๆ ไม่มีซ่อนละครับ

crazylex

อาทิตย์ กับจัน หรือนายเข้มจะได้ซิงของน้องเลนส์ มาลุ้นกัน

neuneu

ขอบคุณนะครับ อย่าให้ใครเปิดก่อนนะเข้มต้องช่วยให้ทันเวลานะ

st23652

mspeed

เดี๋ยวลองอ่านแบบซ่อนก่อนเลย
ดูดิว่าจะมีจินตนาการตามไปด้วยได้รึเปล่า
ขอบคุณและสวัสดีปีใหม่ครับ

cd13579

อ้างจาก: peddo เมื่อ มกราคม 08, 2017, 02:22:02 หลังเที่ยง
อยากอ่านมาพักใหญ่แล้วครับ เรื่องสนุก น่าติดตามดีครับ แต่ซ่อนซะอ่านไม่รู้เรื่อง เลยต้องอ่านก่อนถึงจะเม้นเป็นเรื่องราวได้ ดนัยดูมีบทบาทมากขึ้นนะครับแสดงว่าซ่อนคมไว้พอตัว แต่ยังคงเคี้ยวแห้วอยู่เหมือนเดิม ที่อ่านแล้วสะกิดใจคือโยนระเบิดเป็นว่าเล่นจะรู้ได้ไงว่าจริงๆตัวประกันอยู่ไหน แต่โดยรวมอ่านแล้วสะใจมากครับ ขอบคุณครับ
ชอบจังคนละเอียดแบบนี้ จำได้มั้ยละว่ามายด์โทรศัพท์ไปหาพวกพระเอกได้รอบนึง ก็ตอนนั้นแหละ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

star_war

มาแล้ว..มาแล้ว ปล่อยให้มิตรรักแฟนงาน รอตั้งนาน (จริงๆ..ไม่นาน แต่รอด้วยความเงี่ยน ทุกนาทีเลยผ่านไปอย่างทุรนทุราย...555)
ยังไงก็ขอขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ ที่เขียนนิยายมาให้ได้เสพกัน ขอบคุณครับ...

may_290607908

รอลุ้นอยู่ว่านางเอกจะโดนไหมนะครับ

kgerrard

นางเอกเรื่องนี้ดูท่าจะเปลืองตัว
แต่ผมก้อชอบนะ

petergg

ใครจะโดนเปิดซิงก่อน ระหว่างเลนส์กับมาย น่าลุ้นทั้งคู่
อะไรกันครับเนี่ย

wiseman

มาแล้วๆ ช่วยสำเร็จโดยไม่เสร็จโจรหรือเปล่า ตามลุ้นครับ อย่าเพิ่งเป็นอะไรนะเลนส์

sushinmana

อื้อหือ! ลุ้นให้เลนส์รอด ผู้กองเข้มคงช่วยเต็มสูบเลยล่ะสิ

สวัสดีปีใหม่ และ ขอบคุณไรต์มากๆครับ ขอตอนต่อไปรัวๆเลยนะครับ คริคริ

Pra-in

รอนานเลย ระทึกใจมาก ว่าน้องเลนส์จะโดนป่าว อยากให้โดนผู้ร้ายก็อยาก เสียดายก็เสียดาย 5555

missnihgs

สาวสวยของเราจะเป็นยังไงนะครับพระเอกเราจะไปมันไหม..ลุ้นๆติดตามต่อครับ

filmfilmna7

พึ่งเคยอ่านไปหาตอนเก่าๆ อ่านแปป