ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น - เรื่องของผมกับน้องมาย

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 08, 2017, 04:43:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aty13

ขอบคุณครับ ไปหาอ่านต้นเรื่องมาละก่อนจะมาอ่านเรื่องของท่านแอส จะได้รู้จักน้องมายมากขึ้น

tdt14023

ขอบคุณมากๆเลยครับเคยสงสัยอยู่เหมือนกันว่านายเอกเรื่องนี้กับนายเอกเรื่องรักยมจะเป็นคนเดียวกันหรือเปล่าและถ้าเป็นคนเดียวกันจะเข้ามาในชีวิตน้องมายได้อย่างไรตอนนี้กระจ่างแล้วครับต้องขอคาราวะท่านassเลยครับจิตนาการกว้างไกลมากครับทำให้เรื่องสองเรื่องระหว่างรักยมกับลูกไม้ใกล้ไฟมาเกี่ยวเนื่องกันได้อย่างไหลลื่นเลยครับขอบคุณมากๆครับเป็นกำลังใจให้ครับ

yuta279

โดนของนายเอกไปติดใจทุกราย ต้องทำใจนะนายช่าง

aeo2005

ขอบคุณครับ สนุกมากๆๆๆ เลย เจอพี่เอกไป จบเลย

wasawat

เรียบร้อยโรงเรียนรักยม ได้แฟนเพื่อนเข้าฮาเรมไปอีกคน

bluesky11

น่าเสียดายนะครับ ที่ต้นฉบับเรื่องนี้ผมน่าจะไม่เคยได้อ่าน แค่อ่านเรื่องย่อก็อยากอ่านฉบับเต็มแล้วครับ ส่วนเรื่องนี้ผมว่าน้องมายคงติดใจนายเอกไปแล้ว ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องสนุก ๆ ให้อ่านโดยตลอด

soleza020

ขอบคุณครับ เป็นบทขยายที่น่าจะแยกได้อีกเรื่องจริงๆ

attosang

เรื่องสั้นแบบนี้น่าจะมีต่ออีกนะครับท่านน้องมายยังมองพี่เอกตาไม่กระพริบแบบนี้มีต่อแน่นอน

exaram

เรื่องนี้เหมือนเคยอ่านต้นฉบับเหมือนกันครับแต่จำรายระเอียดไม่ได้แล้ว ขอบคุณที่นำมารีไรซ์นะครับ

midnightblusie

pinmonkey

พี่เอกของเรากลายเป็นไอ้เอกไปซะแล้ว น่าอิจฉาจริง ๆ ขอบคุณมากครับ

harzard

เพิ่มเติมคือความมัน จะกลับไปอ่านตอนเดิมจากไหนล่ะนี่ หลายปีแล้ว  ::DookDig::

bombbatov

ขอบคุณมากครับท่าน ผมจำได้เลยเรื่องนี้แม้จะเป็นเรื่องสั่นๆแต่ก็เสียวประทับใจ มาช่วยจินต่อได้อีกยาว นายเอกนี้เก่งเรื่องอย่างว่าทุกเรื่องเลยนะครับท่าน ชอบครับผม ::Hunger::

7946410

ขอบคุณมากครับ สำหรับเรื่องสั้นอ่านได้สนุก