ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 08, 2017, 11:08:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

12345689

เห็นชื่อคุณวรรณกับ คุณช้าง ตอนแรก ก็ตะหงิดๆแระ ไม่นึกว่าใช่จริงๆ 55+
ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับตอนใหม่นะครับ  ^ ^

4ylnox

จริงๆดูการกระทำของขุนแผนในวรรณคดีก็เป็นตัวร้ายมากกว่าคนดีอยู่แล้วครับ ในเรื่อง vector แค่เอามาสะท้อนให้เห็นอีกมุมนึงแค่นั้นเอง ไม่ต้องกลัวถูกเผาบ้านหรอกครับ เอามุมมองที่แตกต่างกับที่คนทั่วไปรู้สึกมาแต่งนี่ก็ลำบากอย่างนี้แหละครับ รอดูตัวละครที่น่าสนใจอยู่อีกนะครับ

return2532

ยังไม่ได้วันทองก็เอาองค์หญิงไปก่อนละกัน

sarnkun

รอตอนต่อไป เนื้อหาน่าสนใจชวนติดตามและเฝ้ารอ เป็นกำลังใจให้นะครับ

aeo2005

neuneu

ขอบคุณนะครับ อย่าบอกนะว่าดำกำลังจัดการ ราดา อยู่ชวนก้องไปแชนวิด

bongzall

kalampee

หวังว่า รมต. นั่นคงไม่ใช่ขุนช้างนะครับ ท่าทางเรื่องนี้จะมีปมแฝงอยู่อีกเยอะ ทั้งครุฑ นาค มนุษย์ เวทย์ แบบนี้ต้องติดตามกันยาวๆ ครับ

masterelectrode

รมต คือขุนช้างแน่ๆ ขุนแผนจะมาตาททวงวันทองไหม55

SilcenceKnight

ชอบเนื้อเรื่องมากครับ น่าติดตามสุดๆ และ หลากหลายมากครับ
ขอบคุณครับ

sushinmana

นายก้องถือว่ายังมีจิตสำนึกดีนะเนี่ย ไม่ยอมฉวยโอกาส แม้หญิงจะอ่อยแล้วก็ตาม แล้วองค์หญิง โดนใครทำล่ะเนี่ย -"-

etracker

จะเฝ้ารอ Vector ต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้กู้ข้อมูลจาก HDD ได้ครับ
ระหว่างนี้ก็อ่านเรื่องนี้ไปก่อน แต่ผมว่าจะไม่ใช่แค่คั่นเวลาน่ะสิ อ่านแล้วสนุกดีครับ แต่ปกติผมเป็นคนติดนิสัยอ่านแบบเร็วๆ แต่เรื่องนี้ทำไม่ได้จริงๆ อ่านเร็วๆ แล้วจะงง นี่ต้องอ่านอีกรอบถึงจะค่อยๆ เข้าใจครับ รายละเอียดเยอะ น่าติดตามกันแบบยาวๆ เลย

isukjai5

offroad

หรือว่าเจ้าหญิงจะ....โดน....ข้ามสายพันธ์ุ...ขอบคุณครับ