ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 08, 2017, 11:08:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gokuon

ตามเนื้อเรื่อง วันทองโดนพระราชาสั่งประหารไปแล้วไม่ใช่หรือครับ ทำไมถึงยังมีชีวิตอยู่

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
ชอบมากที่ใส่เกร็ดเล็กเกร็ดน้อย ประกอบด้วย
1. คนอ่านจะอินมากขึ้น
2. เข้าใจพื้นฐานของเรื่องมากขึ้น
3. แสดงว่า ผู้เขียนทำการบ้านมาเป็นอย่างดี
ปรบมือสิครับจะรออะไร

forzakhan

ตอนแรกนึกว่าสั้นๆ ไรท์บอกว่า 7-8 ตอน! น่าติดตามอีกแล้วค่ะ นางวันทองนี่ก็สวยจริงๆ

navy868

ใครบังอาจเข้าไปกดองค์หญิงเข้าละนั่น?...

tripplet

วรรณ คือ นางวันทอง ...... แลดู จะหลงไหล พี่ช้างมากกว่าปกติ ต้อง มนต์อะไรรึป่าวนะ. 

ป่าแห่งนี้ อาจจะเป็น ต้นเรื่อง ของเหล่าตัวตนในตำนาน ที่ ออกมาโลดแล่นในเวกเตอร์ ก็เป็นได้

artmanna

เนื้อเรื่องดำเนินไปเรื่อยหล่ะ ปมเฉลยมาล่ะ ว่าเป็นวันทองจริงๆ น่าติดตามมากครับ

sultant

ใครมาแอบสอยองค์หญิงซะแล้ว รึว่าจะเป็นเจ้าชายครุฑตามที่ขอไว้

man5252

มึนงง เนื้อเรื่องอวตารจริงๆ  แต่ก็สนุกดี

winds

เขียนโครงเรื่องได้ดีครับ
ตัวละครดูมีมิติมากขึ้นเวลาเล่าเรื่องราวแบบมีแบคกราวน์

goza13

pomsohandsome

::HeyHey:: ตอนใหม่มาแล้วขอบคุณครับ อิอิ รอเรื่องยุเรย

surway2532

ผมเป็นคนนึงที่ต้องอ่านหลายๆรอบไม่งั้นจะงงๆ แต่โดยรวมมันสนุกมากคับที่เอาหลายๆเรื่องมาโยงกันได้ดีเลยทีเดียว ติมตามคับรออ่านตอนต่อไปอยุ่ ::WooWoo::

air111fox

r2d21967

พระเอกของตอนนี้ดูเหมือนจะคุณธรรมสูงนะครับ ฮ่าๆๆๆ
ขอบคุณครับ

tetete

อ่านแล้วสงสารก้องมากกว่าวรรณทองครับ