ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 08, 2017, 11:08:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๋JOII

สุดยอดครับมีการแตกแขนงเนื้อเรื่องให้หลาดหลายถูกใจมากๆๆๆ

wsxc

ขอบคุณครับ ช่วงๆนี้ยุ่งๆเพิ่งจะมีเวลาเข้ามาอ่าน เห็นตอนนี้มา 2-3 วันแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับกับอีกหนึ่งผลงานดีๆที่น่าติดตาม

Matsudaira777

ขอบคุณสำหรับเกร็ดต่างๆท้ายเรื่องด้วยนะครับ ได้ความรู้เพิ่มมาหลายอย่างเลย

alwayz

ทั้งคนทั้งนาคทั้งครุฑมาอยู่รวมกันแล้วใครจะคุมสถานะการณ์

darkerside69

สุดยอดครับ กับการนำวรรณคดีมาประยุกต์ให้เป็นสมัยใหม่ ขอติดตามต่อยาวๆเลยนะครับ

Porasura

yedke

เขียนได้ยอดเยี่ยมเช่นเคยครับ นางวันทองอารมณ์พลุ่งพล่านมาก เจอขุนช้างนี่มวยถูกคู่จริงๆ

bunchucherd

ใครทำร้ายองค์หญิงอยากอ่านต่อจังเลย

maddog007

janara

t-rex

shadow5

ใครกันมารอบทำร้ายองค์หญิง ก้องก้อคนดีเกิน เปนผมน่ะตั้งแต่ในป่าแล้ว ขอบคุณผลงานดีๆๆมากครับ

clickkuu

may_290607908

golem237

ขอบคุณมากครับผม ต้องตามอ่านละเอียดจริงๆ มีการซ่อนนัยยะได้สนุกมาก