ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 27 วิกฤติชีวิตของเฟยอี้

เริ่มโดย zeech, มกราคม 11, 2017, 11:12:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pgh22

เฟยอี้แย่แล้วเมียๆทั้งหลายอยู่ใหนมาช่วยเฟ้ยอี้ด่วนขอบคุณครับ

yopern

ยังไม่ได้อ่านเลยครับ แต่เข้ามาเม้นส์ก่อนเลย ไม่ว่าท่านผู้เขียน(คำบ้านๆนะครับอย่าถือสาผมนะครับ) จะเขียนยาวหรือสั้น จะมีบทรักหรือไม่มี  บทสนทนา หรือบทบู้ ผมก็ติดตามตลอดครับ

sun_307

น่าจะเป็นเมียทั้งหมด 13 คนช่วยกันเพิ่มพลังหยินให้กับ เฟยอี้ หรือ จะเป็น แม่นางชุ่ยเหลียน

psm_mach

อ่านตอนต้นนึกว่าจะให้เฟ้ยอี้ได้ปลดปล่อยมั่ง กลับเป็นคนอื่นซะนี่ แต่พลังหยางล้นทะลักแบบนี้คงเดือดร้อนองค์หญิงแน่

kabyala

ก่อนอื่นต้องกราบขออภัยก่อนเลยที่ตะกี้เข้ามาอ่านยังไม่จบแต่เด้งออกไปกลัวยอดอ่านเกินเป้าแต่ยอดคอมเม้นน้อย ดีใจแทนพระเอกครับที่ฝึกยุทธสำเร็จและมีอาจารย์เป็นสุดยอดบู้ลิ้มหลายคนแต่ก็ต้องเสียใจกับการบาดเจ็บของพระเอกด้วยแต่เนาะอยากจะเป็นพระเอกก็ต้องเจออุปสักเยอะหน่อย องหญิงออกไปหาอาหารจะเจอของวิเศษมาช่วยพระเอกไม่หนอ ขอบคุณครับ

wood007

worasak

nananews

nana4y4

kittix2623

สุดยอดเลยครับ วิชาของเฟยอี้ แล้วอาการของเฟยอี้รักษาด้วยผู้หญิงมันจะหายรึเปล่าครับ ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆมาให้อ่านครับ

sultant

วิธีรักษาต้องรับพลังงานหยินจากองค์หญิงเท่านั้น ใช่มั้ยครับท่านไร้ท์เตอร์