ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 27 วิกฤติชีวิตของเฟยอี้

เริ่มโดย zeech, มกราคม 11, 2017, 11:12:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alwayz

ต้องได้เมียๆช่วยถ่ายถอดพลังหยินให้พร้อมกันถึงจะช่วยเฟยอี้ได้

knightmoon

เหมือนเว่ยจะกลายเป็นปีศาจกว่าเดิมอีกล่ะมั้งเนี้ย ความโกรธทำให้ด้านมืดเกิดแรงขึ้น

901590

พระเอกของเราจะเป็นไงบ้าง โสมหิมะก็ไม่มี องค์หญิงช่วยด้วยครับ...

au2000

สมกับที่รอคอย
สนุก และมัน
ลุ้นพระเอกจะมีเมียกี่คน
ได้สุดยอดวิชาเพิ่มมั้ย

leexiaopai1

กำลังสนุกทีเดียว ยิ่งมาก็ยิ่งเก่ง สู้กับเว่ยฉิงคังเมื่อไหร่คงสะท้านสะเทือนแผ่นดินแน่ๆ ขอบคุณครับ

Kunchay Ronnapee

ตอนนี้สนุกมาก ทั้งตื่น...เต้น ทั้งเสียว...เอ๊ย หวาดเสียว แหะๆ

exaram

วิธีช่วยเฟยอี้ผมพอจะเดาได้ จะรอดูว่าเป็นอย่างที่เดาไหม ขอบคุณมากครับ

mspeed

เฟยอี้จะเอาชีวิตรอดยังไงเนี่ย
แต่อยู่กับอาจารย์ทั้งสามคงไม่เป็นไรและเก่งขึ้นแน่ๆ
ขอบคุณครับ

immortalrune

ตามใจผู้แต่งเลยครับ จะยาว จะสั้น ผู้น้อยขอติดตามอย่างใกล้ชิดเหมือนเดิม ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ครับ

fujaii

ขอบคุณครับ เฟยอี้ยอดยุทธ รอเปิด..อีกนาง   สะสมหยินต้านหยางทะลัก

etracker

poramint

ขอบคุณครับ ชุ่ยเหลียนการเป็นคนเลอะเทอะไปซะแล้ว

beeriero

จะยาวจะสั้นไม่ได้สนใจหรอกครับแค่อ่านแล้วสนุกน่าติดตามเหมือนเรื่องนี้ก็พอแล้วครับ