ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 27 วิกฤติชีวิตของเฟยอี้

เริ่มโดย zeech, มกราคม 11, 2017, 11:12:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skyfall00

ได้ข่าวว่าสาวๆกำลังออกค่นหาตัวเอ็งอยู่นี่บักเฟย งานนี้เอ็งคงไม่ตายง่ายๆหรอก...เป็นพระเอกของเรื่องจะมาตายง่ายๆได้ไงจริงมะ 

eglebudsob

เป็นกำลังใจให้ writer ยึดมั่นในคอนเซป เสียวทุกตอน แบบนี้ตลอดไปครับผม

jakrasri

PomPer

เดายากว่าเฟยอี้จะไปพลังจากไหน ตอนนี้ยาวได้ใจมากครับ

dan49

สุดยอดอ่านกี่ครั้งก็ยังสนุกทุกที่ขอบคุณมากสำหรับเรื่องดีดีเข่นนี้จะคอยอ่านตอนต่อไปครับ

pleaselove

Louis Pangsri

สมกับที่รอคอย รอลุ้นว่าพระเอกเราจะหาพลังหยินที่ไหนมารักษาได้

101877

สงสารชีวิตชุ่ยเหลียน ต้องหลอกใช้อาชิว ขอบคุณครับ

biba0001

พระเอกเราอาการกำเริบอีกแล้ว จะมีวิธีแก้อย่างไรนี้

Seraphia13

แก้แค้นกันแบบซับซ้อนซ่อนเงี่ยน เอ๊ยเงื่อน
ว่าแต่ใครจะรับ บทรักษาตัวเอกเนี่ย

nonane

อาการเฟ้ยอี้เป็นเยี่ยงนี้ ภาระตกที่องค์หญิงเป็นแน่แท้

tawatrung

ผมเดาว่าเฟยอี้จะต้องร่วมรักกับองค์หญิงและผู้หญิงทั้งหมดที่ติดตามมาหาเฟยอี้ทั้งหมดน่าจะประมาณห้าหกคนหลังจากนั้นลมปราณหยินหยางจะเกิดความสมดุลย์เป็นยอดยุทธ์อันดับหนึ่ง

sunshine9

เนื้องเรื่องน่าติดตามมาก ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆครับ