ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 18 – คำตอบ

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 14, 2017, 07:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

assasin008

น้องผิง ตอนที่ 18 – คำตอบ
.....................................
Assasin008 2017-01-14

"รอบนี้พี่เวนทายถูกค่ะ ผิงเป็นคำตอบที่ถูกต้องนะคะ ..."

สไปร์ทส่งเสียงเลียนแบบพิธีกรรายการทีวีออกมา ไอ้เวนเพื่อนผมส่งเสียงเยสออกมาดังลั่น ส่วนผมกำลังนั่งอึ้งเหมือนหัวใจหยุดเต้น ความจริงผมก็รู้อยู่แล้วล่ะว่าถ้ายังเล่นแบบนี้ต่อไป น้องผิงก็มีสิทธิโดนลวนลามด้วยเหมือนกัน แต่ความสนุกทำให้ผมเลือกเล่นต่อ พอตอนนี้ผมถึงค่อยรู้ว่ามันบีบคั้นหัวใจมากทีเดียว

ผมนั่งนิ่งจนแทบลืมหายใจ แต่ก็ยังพยายามข่มใจว่ากันไปตามเกม ตอนนี้ผมจะรอดูก่อนว่ารางวัลคืออะไร ถ้าไม่หนักหนาเกินไปผมก็พอทำใจได้ แต่ถ้ามากไป ผมคิดว่าผมคงต้องหยุดเกมนี้ก่อน ยังไงผมก็มีสิทธิหยุดอยู่แล้ว

"ส่วนรางวัลในรอบนี้ก็คือ ... จูบปากกันห้านาทีค่ะ ... เอ๊ะ พี่เวนคะ ถอดผ้าปิดตาทำไม พี่ทำผิดกติกาอีกแล้วนะ"

เสียงประกาศก่อนหน้านับว่าทำให้ผมอึ้งแล้ว แต่พอได้ยินว่ารางวัลคือการจูบปากกันห้านาทีผมก็เหมือนโดนฟ้าผ่าใส่ ผมรีบถอดผ้าปิดตาออกมาเพื่อหยุดเกมไม่ให้เดินต่อ ยังไงผมก็ไม่ยอมให้ผิงโดนแบบนี้เด็ดขาด แต่พอถอดผ้าปิดตาออกมา ผมก็เห็นไอ้เวนเพื่อนผมถอดผ้าปิดตาออกมาส่งสายตาหื่นระริกใส่น้องผิงอยู่แล้ว

น้องผิงขมวดคิ้วหันมามองผมทำสีหน้าลำบากใจ เห็นได้ชัดว่าเธอไม่อยากทำ และผมก็ไม่อยากให้เธอทำ ผมเลยทำท่าจะเอ่ยปากยกเลิกเกม แต่ยังไม่ทันได้ทำอะไรสไปร์ทก็แอบหันมาขยิบตาให้ผม แล้วหันไปยกมือทำท่าเหมือนเบรคไอ้เวนให้หยุดส่งเสียงเฮ จากนั้นเธอก็พูดว่า

"พี่เวนคะ รอบนี้พี่ทายถูก ควรได้รางวัลก็จริง แต่พี่ทำผิดกฎรอบที่สอง หนูบอกแล้วว่าห้ามขยับ ถ้าขยับปรับเป็นแพ้ แต่พี่ก็ยังถอดผ้าปิดตาออกมาเต้น ดังนั้นรอบนี้พี่เวนอดรับรางวัล แต่หนูไม่ใจร้ายเกินไป ปรับจากจูบปากห้านาที กลายเป็นหอมแก้มหนึ่งครั้งก็แล้วกัน"

สไปร์ทส่งเสียงฉะฉานจนไอ้เวนลืมตาโตอ้าปากค้าง ส่วนผมกับน้องผิงแอบถอนหายใจโล่งอก แค่หอมแก้มผมมองว่าเรื่องเล็ก แต่จูบปากนี่มันเรื่องใหญ่ และถ้าว่ากันตามจริงไอ้เวนมันก็ทำผิดกฎจริง ๆ นั่นแหละ แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน ผมจะได้ไม่ต้องเป็นคนหยุดเกมด้วยตัวเอง

ไอ้เวนยืนอึ้งทำหน้าเสีย แต่มันไม่ได้โวยวายอะไรมาก เพราะว่ามันไม่ได้เป็นพวกนักเลงก้าวร้าว มันนิสัยคล้ายผมที่ชอบสนุกกับสาว ๆ หาความสนุกตื่นเต้น ไม่ใช่หาเรื่องบีบบังคับข่มขืนใคร แถมสไปร์ทก็แอบแถมรางวัลเล็ก ๆ ให้แล้วหนึ่งอย่าง

"ฮึ่ย อดเลย โอเค ๆ รอบหน้าพี่จะนิ่ง ๆ ไว้ ไม่ขยับเด็ดขาด แต่ขอเปลี่ยนกติกานิดนึง ขอเปิดตามองตอนประกาศผล กับตอนจับรางวัล แล้วก็ตอนรับรางวัลด้วย ... อ่อ น้องผิงจ๋า มาหอมแก้มพี่เวนหน่อยเร็ว"

ไอ้เวนมันส่งเสียงบ่นอุบขอเปลี่ยนกติกานิดหน่อยเพื่อความโปร่งใส เสร็จแล้วมันก็ขยิบตาให้น้องผิง พร้อมกับเอียงแก้มไปให้เธอหอมตามที่ตกลงกันไว้ ตอนนี้น้องผิงเลยหันมามองผมเหมือนจะเป็นคำถาม ผมพยักหน้าให้เธอทำไปได้เลย เรื่องแค่นี้ผมถือว่าโอเค

น้องผิงขยับเข้าไปช้า ๆ แต่หัวใจผมเต้นเร็วขึ้นมานิดหน่อย ถึงจะรู้สึกว่าการหอมแก้มเป็นเรื่องเล็ก แต่พอเห็นน้องผิงกำลังจะหอมแก้มคนอื่น ผมก็รู้สึกหงุดหงิดแปลก ๆ ขึ้นมาจนเกือบทนไม่ไหว และผมก็ดูเหมือนจะลืมไปว่าผมกับเพื่อนน่ะเสือผู้หญิงเล่ห์เหลี่ยมเยอะกันพอควร

พอน้องผิงขยับเข้าไปทำท่าจะหอมแก้ม ไอ้เวนก็รีบหันหน้ามา น้องผิงไม่ทันระวัง ปากเธอเลยไปประกบจูบกับปากของมันเข้า แถมมันยังรวบตัวน้องผิงเข้าไปกอดแล้วก็บดจูบปากเสียยกใหญ่ ผมตกใจไม่นึกว่ามันจะเล่นแบบนี้เลยอึ้งไม่ทันได้ทำอะไรไปหลายวินาที กว่าจะตั้งตัวทันพุ่งเข้าไปแยกน้องผิงออกมา ผมก็เห็นมันแอบล้วงมือลงไปตะปบขยำตรงเนินเสียวของน้องผิงเข้าให้เสียแล้ว

ผมดึงน้องผิงออกมาได้สำเร็จ เธอถึงกับหน้าเสียทำตัวไม่ถูก ผมเลยโผเข้าไปจับไอ้เวนมันกดน้ำเป็นการลงโทษ แต่พอมันผุดขึ้นมาจากน้ำมันก็ยังยิ้มกริ่มชอบใจที่ได้จูบปากกับน้องผิงแล้ว หน้ามันแสดงท่าทางมีความสุขจนผมต้องจับมันกดน้ำอีกรอบ

"ไอ้เวร ทำผิดกติกาอีกแล้วนะมึง"

ผมส่งเสียงบ่นอุบขณะรวบกอดน้องผิงเอาไว้ด้วยความหึงหวงกับความโกรธ น้องผิงหน้าแดงแสดงอาการเหวอที่โดนขโมยจูบกับโดนลวนลาม อารมณ์เหมือนตกใจมากกว่าโกรธ

"เฮ้ย กูไม่ได้ตั้งใจโว้ย พอดีตื่นเต้นไปหน่อย ก็เลยเผลอหันหน้าไปจูบโดนปากน้องเค้าเข้า พอเผลอจูบปากก็ตกใจเผลอกอดเข้า ขอโทษนะน้องผิง พี่ไม่ตั้งใจเลยจริง ๆ แต่ปากน้องผิงหวานจริง ๆ นมก็เนื้อแน่นเปรี๊ยะ แถมหอยก็ยังโหนกน่าเย็ดสุด ๆ มิน่าไอ้กายถึงได้หวงขนาดนี้ ถ้าพี่ได้นางฟ้าแบบผิงเป็นเมียนะ รับรองจับเย็ดเช้าเย็ดเย็นไม่ให้ออกจากบ้านเด็ดขาด ฮ่า ฮ่า"

ไอ้เวนแก้ตัวพลางหัวเราะร่วน เรื่องไหลไปตามน้ำนี่มันกับผมพอกัน แต่มันจะหน้าด้านกว่าผมสักหน่อย จะด่ามันยังไงมันก็ไม่กระเทือน ผมเลยช่าง ๆ มันไปก่อน หันไปกอดน้องผิงเพื่อปลอบใจเธอแทน แต่สไปร์ทเธอเหมือนจะไม่ปล่อยเรื่องนี้ไปเฉย ๆ

"อ๊ะ อ๊ะ จะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ พี่เวนก็ถือว่าทำผิดกฎอีกแล้วนะคะ แถมผิดมากด้วย ดังนั้นต้องปรับเพิ่มดื่มเบียร์ไปเลยค่ะ อีกสองขวด"

สไปร์ทยื่นขวดเบียร์ให้มันสองขวด ไอ้เวนชะงักเสียงหัวเราะไปแวบหนึ่งแล้วมองขวดเบียร์แบบแหยง ๆ พวกเราอาจจะคอแข็งพอควร แต่ไอ้เวนมันโดนกรอกเบียร์ไปมากแล้ว ผมว่าถ้าจัดไปอีกสักสามสี่ขวดมันน่าจะล้มพับ

"โอเค ๆ ก็ได้ ดื่มก็ดื่ม เอ้า เริ่มอีกรอบเลย"

มันส่งเสียงบ่นอุบออกมาอีกครั้ง แล้วก็นั่งลงดื่มเบียร์ไปอีกหนึ่งขวดใหญ่เพราะโดนทำโทษ ส่วนผมก็ต้องดื่มหนึ่งแก้วเหมือนกันเพราะแพ้เกมนี้ แต่ตอนนี้ผมกำลังเริ่มไม่แน่ใจว่าอยากเล่นเกมนี้ต่อหรือเปล่า รอบนี้โชคดีไป แต่รอบหน้าก็ยังไม่แน่เท่าไหร่

ไอ้เวนโดนสไปร์ทปิดตาเรียบร้อยแล้ว จากนั้นสไปร์ทก็ขยับมานั่งคร่อมแล้วผูกผ้าปิดตาให้ผม ผมทำท่าจะบอกให้เธอเลิกเล่นเกมนี้ เพราะกลัวน้องผิงจะโดนไอ้เวรทำอะไรอีก แต่เธอแอบขยิบตาให้ทำท่าเหมือนมีแผนรับมือ ผมเลยนั่งเงียบทำใจเย็นเล่นเกมต่อไปก่อนทั้งที่ยังไม่เข้าใจว่าสไปร์ทจะมีลูกเล่นอะไรไปหลอกไอ้เวนมัน เพราะมันบอกว่าจะลืมตามองตอนประกาศ กับตอนจับสลากรางวัลด้วย เธอจะหลอกมันได้ยังไง

เกมรอบที่ห้าผมโดนจับมือไปวางบนท่อนขาใครสักคน ผมยังไม่ค่อยมีกะใจจะเล่น แต่ก็บีบ ๆ ลูบ ๆ ไปตามเรื่องตามราว ไอ้เวนก็กำลังใช้มือลูบบนขาท่อนเดียวกันอยู่ แต่รอบนี้ผมต้องทายก่อนเพราะรอบที่แล้วแพ้ไป

ผมลูบไปคิดไปว่าน่าจะเป็นขาของใคร ที่แน่ ๆ ตัดเต้ยทิ้งไป เพราะว่าเต้ยเธอค่อนข้างนุ่มนิ่มไม่มีกล้ามเนื้อกระชับแน่นแบบนี้ ผิงก็น่าจะไม่ใช่เพราะว่าผิวเธอเนียนละเอียดกว่านี้ ตัดทิ้งก็จะเหลือสไปร์ทกับขวัญ แต่ผมเอียงไปทางขวัญมากกว่า เพราะว่าเธอเป็นสาวนักกีฬา ร่างกายเธอจะกระชับกว่าคนอื่นสักหน่อย

ถึงผมจะคิดว่าน่าจะเป็นขวัญ แต่ผมก็ยังลังเล เพราะถ้าผมทายผิดแล้วไอ้เวนดันทายน้องผิงจนถูกขึ้นมาผมคงได้บอกเลิกเกมแน่ ๆ ดังนั้นถ้าผมดักทางมันด้วยการทายน้องผิงไว้ก่อน ยังไงมันก็จะไม่มีทางได้แอ้มน้องผิง แต่ถ้าทำแบบนั้น ผมก็รู้สึกว่าไม่ค่อยยุติธรรมกับสาว ๆ คนอื่นเท่าไหร่

"ทายว่า ... ขวัญ"

"น้องผิง"

ผมสูดลมหายใจแล้วเลือกทายไปตามที่คิด ส่วนไอ้เวนก็ทายชื่อน้องผิงเหมือนเดิม ดูท่าว่ามันจะคลั่งน้องผิงอยากลวนลามนางฟ้าตัวน้อยคนนี้เหลือเกิน พอทายจบผมกับไอ้เวนก็เปิดผ้าปิดตาออกแล้วเห็นขวัญยืนอยู่ข้างหน้า สไปร์ทที่อยู่ห่างออกไปก็ส่งเสียงประกาศผล แล้วหยิบเอาสลากออกมาจากกล่องให้พวกเราอ่านพร้อกมัน

"ขวัญคือคำตอบที่ถูกต้องค่ะ พี่กายได้รับรางวัล ... และรางวัลก็คือ ... ควบม้าห้านาทีค่ะ"

ผมลืมตาโตด้วยความตื่นเต้นเล็ก ๆ คำว่าควบม้าทำให้ผมนึกออกมาอย่างหนึ่ง เพียงแต่ผมยังไม่แน่ใจว่าจะทำกันในระดับไหน ทำแบบใส่กางเกงว่ายน้ำกันอยู่ หรือว่าถอดหมดแล้วสอดใส่ไปด้วย ไอ้เวนก็เหมือนจะเดาออก มันเลยหันมามองน้องขวัญตาเป็นประกายหื่นกามมากทีเดียว

น้องขวัญที่ยืนอยู่ตรงกลางอ่างน้ำอุ่นคนเดียวก้มหน้างุดแสดงท่าเขินอายออกมา จากนั้นเธอก็ขยับรูดกางกางว่ายน้ำชิ้นล่างจนหลุดลุ่ยลงไปทางปลายขา ผมกับไอ้เวนจ้องเนินเสียวของขวัญกันตาเป็นมัน ควยผมถึงกับเด้งผึงออกมาด้วยความตื่นเต้นทันที

พอถอดเรียบร้อยขวัญเธอก็ขยับมานั่งคร่อมหันหน้าเข้าหาผม ท่าทีของเธอเงอะงะสักหน่อยเพราะว่าเป็นครั้งแรกที่เธอทำแบบนี้ ผมเลยช่วยจัดท่าจัดทางให้เธอเล็กน้อย ไอ้เวนเห็นท่าทีของขวัญก็คงรู้ล่ะว่าครั้งแรก สายตาของมันก็เลยยิ่งหื่นกว่าเดิมอย่างเห็นได้ชัด

"ค่อย ๆ ขย่มลงมานะขวัญ ช้า ๆ ไม่ต้องรีบ เมื่อวานเพิ่งโดนเปิดซิงไปเอง เดี๋ยวจะเจ็บ"

พอช่วยจัดท่าทางให้ขวัญเรียบร้อย ผมก็พูดกับขวัญ แต่มีเจตนาหยอกไอเวน ผมอยากให้มันรู้ว่าขวัญยังไร้เดียงสาใหม่สดเพิ่งโดนผมเปิดไปเมื่อคืนที่ผ่านมา พอได้ยินแบบนี้ไอ้เวนก็ส่งเสียงพึมพำออกมาด้วยความเสียดาย มันคงอยากจะโดนขย่มแทนผมใจจะขาด

"อือออ ... อือออออ ... อื้อออออ"

ขวัญค่อย ๆ ขย่มตัวลงมาช้า ๆ ร่องเสียวของเธออ้ากลืนดุ้นยาวใหญ่ของผมเข้าไปได้เล็กน้อย ก่อนจะติดที่ปลายหัวบานร่า เด็กสาวหลับตาปี๋หอบหายใจฟืดฟาดท่าทางเหมือนทั้งจุกทั้งเสียว ผมเลยช่วยเอื้อมมือไปบีบเคล้นเต้านมของเพื่อกระตุ้นความเสียวคลายอาการเกร็งให้ไปพลาง

เด็กสาวอ่อนเชิงขยับยุกยิกไปมาอยู่นาน แต่ก็ยังกดของผมเข้าไปไม่ได้ เธอคงจะเกร็ง ๆ กลัว ๆ ด้วยส่วนหนึ่ง พอเห็นแบบนี้ผมเลยแอบรอจังหวะตอนเธอเผลอ พอขวัญขยับทำท่าจะกดลงมาเบา ๆ ผมก็จับไหล่เธอกดลงล่างพร้อมกับเด้งเอวสวนขึ้นบน

"อ๊อออยยยย"

ขวัญกระตุกเฮือกผวากอดผมแน่นเลย ผมเล่นเธอทีเผลอจนอัดเข้าไปพรวดเดียวครึ่งลำ แถมพอมุดเข้าไปได้ผมก็ขยับเอวเด้งกระแทกรัว ๆ ใส่ เด็กสาวถึงกับหลับตาปี๋จิกเล็บใส่หลังผมสุดแรง พอมุดเข้าไปได้สุดลำผมถึงค่อยหยุดปล่อยให้เธอพักนั่งหอบหายใจปรับอารมณ์เสียก่อน

ร่องเสียวของขวัญตอดผมตุบ ๆ จนผมอยากจะจับเธอกระแทกเองให้จบเรื่องจบราว แต่ก็ก็ยังพยายามยั้งใจรอให้ขวัญปรับอารมณ์แล้วลงมือทำด้วยตัวเธอเอง ตอนนี้สาว ๆ ที่เหลือก็ล้อมวงมองกันตาแป๋วเหมือนเอาใจช่วย ส่วนไอ้เวนมันกำลังมองพลางใช้มือรูดชักว่าวช่วยตัวเองอยู่ข้าง ๆ 

"ไหวหรือเปล่าขวัญ ..."

ผมถามด้วยความเป็นห่วงเพราะขวัญเธอนั่งนิ่งซบหน้าหอบครางกับไหล่ผมอยู่นานทีเดียว แต่พอผมถามไปขวัญก็เงยหน้าขึ้นมามองผมด้วยแววตาหยาดเยิ้ม เธอจูบปากผมแล้วก็เริ่มขยับสะโพกยุกยิกเบา ๆ พอเริ่มได้ที่เธอถึงค่อยเริ่มยกสะโพกแล้วขย่มทิ้งน้ำหนักลงมา

"อูยยย ... อูยยยย ... ซี้ดดสสส ..."

เด็กสาวสูดปากครางพลางขย่มขยับช้า ๆ ด้วยท่าทีเก้ ๆ กัง ๆ สักหน่อย แต่ผมไม่ได้รู้สึกขัดใจอะไรเพราะว่านี่เป็นครั้งแรกที่เธอทำแบบนี้ แถมเธอเองก็เพิ่งจะโดนเปิดซิงไปยังไม่ครบยี่สิบสี่ชั่วโมงดีด้วยซ้ำ ผมเลยนั่งเอาใจช่วยเธอพลาง ขยับมือไปปลดบิกินี่ชิ้นบนของเธอพลาง

พอเต้าคู่สวยเด้งออกมาให้เห็นแบบเต็มตา ผมก็ก้มหน้าลงไปช่วยดูดเลียบีบเคล้นเพื่อกระตุ้นอารมณ์เสียวให้เธอด้วยพร้อมกันอีกทางหนึ่ง ผมแอบเหลือบตามองไอ้เวนที่กำลังถลึงตามองด้วยความอิจฉาแล้วรู้สึกตื่นเต้นพิลึก ยิ่งได้เห็นเด็กสาวอีกสามคนล้อมวงมองดูกันตาแป๋วก็ยิ่งเร้าใจ

ขวัญควบขย่มช้า ๆ เรื่อย ๆ ในขณะที่ผมช่วยดูดนมให้เธอ ท่าทางเธอดูเสียวมากทีเดียว แต่การเคลื่อนไหวยังไม่ดีเท่าไหร่ พอเวลาผ่านไปสักพักจนผมแน่ใจว่าน่าจะเกินห้านาทีแล้ว แต่ก็ยังไม่มีใครเคลื่อนไหวว่าอะไร ผมเลยปล่อยให้ขวัญทำต่อไปเรื่อย ๆ

หลังจากฝึกควบม้าได้ราวห้านาทีแล้ว สะโพกของขวัญก็เริ่มเด้งขย่มได้คล่องขึ้นนิดหน่อย เธอสูดปากครางแล้วควบขย่มเร็วถี่ขึ้น แต่ขย่มได้ไม่ทันตัวเธอก็กระตุกเฮือกผวากอดผมแน่น ร่องเสียวของเด็กสาวตอดใส่ผมระรัวเพราะถึงจุดสุดยอด แต่ผมพยายามข่มกลั้นอารมณ์เอาไว้ก่อนไม่ยอมปล่อยให้น้ำแตกง่าย ๆ เพราะรู้ว่าคืนนี้ยังมีศึกหนักอีกหลายยก

เด็กสาวนั่งนิ่งกอดผมแน่นอีกครู่ใหญ่ และขวัญก็คงจะไม่ยอมออกไปแน่ ถ้าสไปร์ทไม่ขยับมาช่วยประคองร่างอ่อนปวกเปียกของเธอออกไปนั่งพักในอ่างน้ำอุ่นเสียก่อน แต่ถึงอย่างงั้นขวัญก็ยังมองผมตาหวานเยิ้มเหมือนอยากทำกับผมต่ออีก

"คิก คิก ท่าทางขวัญจะไม่ไหวแล้ว งั้นตัดขวัญให้ไปพักก่อน เริ่มรอบต่อไปเลยนะคะ สาว ๆ หนุ่ม ๆ พร้อมกันหรือยังเอ่ย รอบนี้มีสามคนนะย้ำไว้ก่อน"

สไปร์ทส่งเสียงหัวเราะสดใส แล้วก็ขยับหยิบผ้าปิดตามาเตรียมเริ่มเกมต่อ ไอ้เวนตอนนี้ก็คงกำลังหื่นจัดน่าดู ถึงหน้ามันจะแดงเมากรึ่มแต่ก็ยังคึกคักจนผมเป็นห่วงเด็กสาวที่เหลือ

ผมกลับมานั่งปิดตาอีกครั้งทั้งที่ควยยังแข็งโด่เพราะค้างคามาจากขวัญ ผมไม่รู้เหมือนกันว่าคราวนี้จะโดนใครทดสอบยังไงอีก ผมนั่งรออยู่ไม่นานก็ได้ยินเสียงคนขยับตัวในน้ำ ผมนึกว่าจะโดนจับมือไปแตะอะไรสักอย่างเข้า แต่ดูเหมือนจะไม่ได้เป็นแบบนั้น

มือใครบางคนกำลังแตะบนหน้าของผม เธอลูบมือไปมาครู่หนึ่ง แล้วจึงขยับปลายนิ้วมาแตะริมฝีปากของผม ผมเลยจูบใส่นิ้วของเธอเบา ๆ ก่อนที่ปลายนิ้วนั้นจะสอดเข้ามาในปากเหมือนอยากให้ผมเลียเล่น ผมเลยตามใจจัดการเลียให้ด้วยความละเลียด แต่ถึงตรงนี้ผมก็ยังเดาไม่ออกว่าเป็นนิ้วของใคร

สักพักเธอก็ถอนนิ้วออกไปโดยที่ผมไม่มีเงื่อนงำอะไรสักอย่าง ถึงจะเหลือตัวเลือกแค่สามคน แต่ก็ยังมึนงงมืดแปดด้าน เธอคนนี้คือใครกันแน่

"น้องผิง"

ไอ้เวนส่งเสียงตอบด้วยความคึกคัก น้ำเสียงมันแสดงว่าเมากรึ่มมากแล้ว มันแพ้รอบที่แล้ว รอบนี้มันเลยมีโอกาสตอบก่อนผม และมันก็เล่นยุทธศาสตร์เดิม เหมือนเสี่ยงซื้อหวย แต่เพราะแบบนี้แหละที่ทำให้ผมสงบใจไม่ลง

"... เดาว่า ... เต้ย"

ผมเดาสุ่ม ๆ ไป เพราะถ้าเลือกได้ ผมคงเดาน้องผิงไว้กันท่าไอ้เวนก่อน แต่ยังไงตอนนี้ก็ทำแบบนั้นไม่ได้ ก็ยอมรับสภาพไป ได้แต่หวังว่าจะไม่ใช่นิ้วน้องผิงก็แล้วกัน พอทายจบผมก็จัดการถอดผ้าปิดตาออก เพราะเราเปลี่ยนกติกาให้ดูผลเองตามที่ไอ้เวนต้องการแล้ว

"พี่กายทายถูกค่า เต้ยนั่นเอง"

เสียงสไปร์ทดังขึ้นตอนที่ผมเปิดตามอง น้องเต้ยสาวขี้อายกำลังยืนมองผมตาเยิ้มอยู่ข้างหน้า ส่วนไอ้เวนที่นั่งข้างผมตอนนี้กำลังทำหน้าเซ็งที่ทายผิดอีกรอบ ตอนนี้ผมก็แอบโล่งใจไปที่ไม่ใช่น้องผิง

"... ส่วนรางวัล ... ก็คือ ... ลิงอุ้มแตง ค่ะ"

ครู่เดียวสไปร์ทที่รับหน้าที่พิธีกรจำเป็นก็เดินไปหยิบสลากใบหนึ่งออกมาจากกล่อง พอเธอแสดงให้ผมดู น้องเต้ยก็มองผมหน้าแดงบิดตัวทำท่าเขินสุดชีวิต ไอ้เวนเหมือนจะเมาได้ที่แล้ว มันปรบมือส่งเสียงเป่าปากเชียร์ผมเสียยกใหญ่ ใครนะช่างคิดรางวัลเสียจริง

ผมลุกขึ้นยืนบิดตัวยืดกล้ามเนื้อเล็กน้อย ก่อนจะเดินเข้าไปหาเต้ยที่ก้มหน้างุดไม่กล้ามองผม ผมมองไปทางไอ้เวนเล็กน้อยก่อนจะยกมือกระตุกชุดว่ายน้ำชิ้นบนของเต้ยจนหลุดลุ่ย เต้ยส่งเสียงว้ายเบา ๆ แล้วยกมือขึ้นปิดเต้านมขนาดพอดีมือ ผมเลยเอื้อมมือลงไปรูดชุดว่ายน้ำชิ้นล่างต่อทันที

เต้ยพยายามใช้มือขืนห้ามผมไม่ให้ถอด แต่เห็นได้ชัดว่าเธอไม่ได้ห้ามอะไรจริงจัง ออกแนวห้ามไปงั้น ๆ พอเป็นพิธีมากกว่า ผมเลยฝืนใช้กำลังกระชากจนหลุดลุ่ยแกล้งให้เธอส่งเสียงวี้ดว้ายยกมือปิดบนปิดล่างเป็นพัลวัน ส่วนไอ้เวนตอนนี้ก็ถลึงตามองเต้ยตาเป็นมันเลย

พอถอดเสื้อผ้าเธอเรียบร้อยผมก็ขยับเข้าไปประกบกอดเอาไว้ เต้ยกอดผมตอบแล้วซุกหน้าแนบอกทำท่าเหมือนอายมาก ผมหอมแก้มเด็กสาวแล้วจูบไซร้เพื่อไม่ให้เธอเครียดจนเกร็ง แล้วผมก็เริ่มจับช้อนขาขวาของเธอขึ้นมาไว้ที่บั้นเอวก่อนให้อยู่ในท่าเตรียมพร้อม

เต้ยส่งเสียงหอบฟืดฟาดเสียงดังตอนผมเริ่มจับดุ้นสอดใส่เข้าไปในร่องเสียวฟิตแคบของเธอ ความแน่นทำให้ผมใส่เข้าไปได้ยากพอสมควร แต่ฝีมือระดับผมแล้วไม่มีพลาด ผมขยับไปมาไม่กี่ครั้งก็เริ่มเข้าที่ ส่วนปลายหัวกดมุดเข้าไปได้แล้วส่วนหนึ่ง เต้ยหลับตาปี๋สูดปากครางไม่หยุด ยิ่งตอนโดนผมช้อนขาอีกข้างขึ้นมาจนตัวลอยพร้อมกับสอยเอวจนมุดเข้าไปดังกรึบ เต้ยถึงกับตัวกระตุกร้องอึ๋ยออกมาดังลั่น

"อึ๋ยยยย ... อูยยยยย ... เสียวค่ะพี่กาย ... เสียวมาก ... อึ๋ยยยย"

ตอนนี้เต้ยเกาะอยู่บนตัวผมเรียบร้อยแล้ว เหลือแค่ผมจัดการกระเด้าให้เสร็จเรื่อง แต่ตอนนี้ผมหันมามองรอบ ๆ ก่อนเพื่อเพิ่มความตื่นเต้น ไอ้เวนเพื่อนผมกำลังนั่งตาปรือชักว่าวพลางดูผมกับเต้ยไปพลาง น้องขวัญที่เพิ่งเสร็จไปหนึ่งรอบนอนพิงมองผมตาหวานเยิ้ม ส่วนน้องผิงกับสไปร์ทก็ยืนมองผมด้วยสายตาแบบเดียวกัน พวกเธอเองก็คงอยากโดนเต็มที่แล้ว

พอมองรอบ ๆ เสร็จแล้ว ผมก็สูดลมหายใจ ใช้มือช้อนร่างของเต้ยให้แน่นหนา ก่อนจะเริ่มขยับบั้นเอวเร่งเครื่องกระเด้าถี่ยิบตั้งแต่แรกเริ่ม แรงกระเด้าของผมทำให้ร่างของเต้ยในอ้อมกอดกระเด้งกระดอนขึ้นลง เด็กสาวผวากอดผมแน่นเหมือนทั้งจุกทั้งเสียวเพราะโดนบุกแบบกะทันหัน

ท่านี้ผมเคยเล่นมาบ้างแล้ว แต่ส่วนใหญ่เล่นกับผู้หญิงที่โตแล้วสักหน่อยและผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เพราะมันขยับตัวยาก แต่พอได้ลองกับเด็กสาวแบบเต้ยที่น้ำหนักน้อยกว่าอย่างเต้ย ผมค่อยรู้สึกว่าท่านี้ก็กระแทกมันสะใจทีเดียว เพราะว่าน้ำหนักตัวที่กดลงมาไม่เยอะเกินไป เรียกว่ากระเด้าพลางเดินพลางก็ยังไหว แค่อาจจะกินแรงกว่าท่านอื่นสักหน่อย

"อืออออออ ... อือออ ... อือออออ ..."

ผมซอยพลางขยำก้นเธอไปพลาง ทีแรกสองมือของผมผมช้อนอยู่บนก้นขาว ๆ ของเต้ยเพื่อรับน้ำหนัก แต่พอเริ่มเข้าจังหวะผมก็เหลือมือขวาไว้มือเดียว มืออีกข้างขยับมาจับที่เอวคอดกิ่ว แล้วเลื่อนขึ้นมาตะปบขยำเต้านมขนาดพอดีมือของเธอ ปกติได้เอาเด็กสาวแบบเต้ยก็เสียวพอดูอยู่แล้ว พอได้เล่นท่ายากต่อหน้าคนอื่นด้วยผมก็เลยยิ่งหื่นกว่าเดิม โหมเร่งกระแทกแบบลืมตายจนเต้ยตัวกระตุกเฮือกกอดรัดผมสุดแรง

ผมเองก็โดนของเต้ยตอดจนรู้สึกเหมือนจะทนไม่ไหวเหมือนกัน แต่พอเต้ยกอดผมแน่นขนาดนั้น แถมหอยเธอยังตอดแน่นหนุบหนับผมก็เลยกระเด้าเอวลำบากได้แต่ยืนกัดฟันทนเอาไว้ก่อน เพราะยังไม่อยากปล่อยน้ำเข้าไปในร่องของเธอตอนนี้

ผมรอจนเต้ยตัวหายกระตุกก็รีบขยับตัวอุ้มเธอวางลงไปนั่งในอ่างน้ำ แล้วผมก็รีบขยับตัวไปยืนคร่อมเอาควยชี้ใส่หน้าสวย ๆ ของเด็กสาว พร้อมกับใช้มือรูดถอกเป็นระวิง จากนั้นครู่เดียวก็ได้สมใจ ผมฉีดน้ำเงี่ยนพุ่งปรี๊ด ๆ ใส่จนเต็มหน้าเต้ย แล้วค่อยจับปลายควยเขี่ยใส่แก้มใสของเธอด้วยความหื่น ก่อนจะจับใส่เข้าไปแช่ในปากของเธอเป็นอันดับสุดท้าย

พอได้ทำสมใจผมก็หันไปยิ้มกับไอ้เวนที่มองตาโต ผมคิดอยากทำอะไรแบบนี้มานานแล้วแต่ยังไม่ค่อยสบโอกาส พอได้ทำต่อหน้าเพื่อนกับสาว ๆ ก็เลยยิ่งรู้สึกสะใจพิลึก ตอนนี้สามสาวที่เหลือก็มองผมตาเป็นประกาย ผมว่าพวกเธออาจจะอยากลองโดนแบบเดียวกันสักครั้ง

หลังน้ำแตกใส่หน้าเต้ยไปหนึ่งรอบ ผมก็ขยับตัวไปนั่งแช่น้ำอุ่นในอ่างเพื่อพักเหนื่อย เต้ยเองก็นั่งหอบตาเคลิ้มอยู่ข้าง ๆ ขวัญที่เสร็จไปหนึ่งรอบก่อนหน้า เหลือก็แต่สไปร์ทกับน้องผิงที่ยังน่าจะเล่นเกมต่อไหว

ระหว่างที่ผมนั่งพักอยู่ ไอ้เวนที่กำลังเมาหน้าแดงก็ส่งเสียงอ้อแอ้บอกให้เริ่มเกมรอบใหม่ แต่คราวนี้สไปร์ทดูจะยังไม่รีบเริ่มเกม เธอแอบเดินไปกระซิบอะไรบางอย่างกับน้องผิง ผมเห็นผิงส่ายหน้าทำท่าเหมือนไม่เห็นด้วย แต่สไปร์ทเธอไม่สนจัดการผูกผ้าปิดตาให้น้องผิงทันที ผมกับไอ้เวนเลยนั่งมองดูแบบงง ๆ ไม่รู้ว่าสไปร์ทเธอนึกอะไรสนุก ๆ ขึ้นมาอีก

"ถ้าเล่นแบบเดิม เดี๋ยวจะเบื่อ รอบนี้จะให้ผิงปิดตาแล้วเป็นคนทายบ้าง พี่สองคนห้ามส่งเสียงถ้าส่งเสียงจะปรับแพ้ทันทีไม่ว่ากรณีไหน พี่สองคนจะต้องทายหัวก้อยกันว่าใครจะเริ่มก่อน คนเริ่มก่อนจะต้องจับสลากว่าจะทำอะไรกับผิงก่อน พอทำเสร็จแล้วก็ให้ผิงทายว่าใครเป็นทำแบบนั้นกับเธอ ถ้าผิงทายผิดพี่จะได้จับสลากอีกครั้งว่าจะได้ลงโทษผิงยังไง แต่ผิงจะไม่รู้ว่าเธอทายถูกหรือผิดจนกว่าเกมจะจบ ถ้าผิงทายถูกพี่อีกคนจะได้โอกาสจับสลากแทนว่าจะลงโทษผิงยังไง เราจะเล่นกันไปจนกว่าสลากจะหมด เพราะว่าเหลือสลากแค่สี่ใบแล้ว"

พอได้ยินสไปร์ทประกาศแบบนี้ออกมา ผมถึงกับอึ้งไป แต่ไอ้เวนนี่ซิถึงกับคึกคักเสียยกใหญ่ เพราะว่ามันจะได้มีโอกาสแตะเนื้อต้องตัวน้องผิงแล้ว ขอแค่มันทายถูกมันก็จะได้เริ่มทำอะไรบางอย่างก่อนผม ตอนนี้ผมคิดว่าจะบอกเลิกไม่เล่นแล้ว แต่สไปร์ทก็แอบหันมาขยิบตาให้ผมอีกรอบโดยที่ไอ้เวนไม่ทันเห็น ผมเลยชะงักลังเลยังไม่บอกให้หยุดเล่นเกมนี้

พอผมลังเลครู่เดียว สไปร์ทเธอก็หยิบเอาเหรียญมาโยนแล้วปิดไว้ในมือ ไอ้เวนชิงทายก่อนว่าหัว ผมเลยต้องทายก้อย จากนั้นสไปร์ทก็ย้ำว่านับตั้งแต่นี้ห้ามส่งสียงเด็ดขาด แล้วเธอถึงค่อยยกมือเปิดออกให้เห็นว่าไอ้เวนมันทายถูก บอกตรง ๆ ว่าผมไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่ที่จะเล่นต่อ แต่ก็ยังเชื่อใจสไปร์ทว่าเธอน่าจะแอบมีอะไรตุกติกอยู่บ้าง     เลยยังไม่ว่าอะไร

ตอนนี้ไอ้เวนเดินไปจับสลากขึ้นมาเปิด มันขมวดคิ้วทำท่าทางเสียดายแต่ไม่ได้พูดอะไรออกมา พอผมเห็นว่าสลากเขียนอะไร ผมก็โล่งนิดหน่อย เพราะมันเขียนว่านวดเท้าห้านาที ถ้าแค่นี้ผมคงไม่คิดอะไรมาก เอาเป็นว่าตอนนี้ไอ้เวนจะต้องไปนวดเท้าให้ผิง ถ้าผิงทายถูกว่าเป็นไอ้เวน ผมจะได้จับสลากเลือกบทลงโทษ แต่ถ้าเธอทายผิดไอ้เวนจะได้เลือกบทลงโทษ และที่ผมอยากรู้ก็คือบทลงโทษที่ว่าตอนนี้มันมีอะไรเหลืออยู่บ้าง

ระหว่างที่คิดไอ้เวนก็เริ่มขยับตัวไปนวดเท้าแล้ว แต่ว่ามันก็เล่ห์เหลี่ยมแพรวแพรวฉวยทุกโอกาส มันขยับไปจับเท้าของน้องผิงเพื่อเตรียมนวดให้ แต่ไอ้ที่ไม่ปกติก็คือมันทำเนียนวางฝ่าเท้าของน้องผิงบนเป้ากางเกงที่กำลังบวมเป่งของมัน น้องผิงเลยสะดุ้งทำท่าจะดึงเท้ากลับ แต่มันยึดไว้แน่นแล้วเริ่มกดนวด เท้าน้องผิงเลยค้างอยู่บนเป้ากางเกงของมันแบบนั้นต่อไป

ผมเห็นแล้วรู้สึกฮึดฮัดอยากเข้าไปต่อยไอ้เวนมันสักรอบ แต่อีกใจก็รู้สึกว่าแค่นี้ยังถือว่าผิวเผิน น้องผิงไม่ได้เสียหายอะไรมาก แถมยังน่าตื่นเต้นแปลก ๆ ด้วย ผมเองก็อยากรู้ว่าน้องผิงจะทำยังไงต่อ เธอจะรู้หรือเปล่าว่าตอนนี้ใครกำลังทำเรื่องลามกแบบนี้กับเธอ

ห้านาทีผ่านไปช้า ๆ เหมือนยาวนานมาก ระหว่างนั้นไอ้เวนมันแอ่นเป้ากางเกงบดใส่ฝ่าเท้าของน้องผิง มือของมันนวดลูบไปตามท่อนขาขาวเพรียวเจตนาปลุกเร้าอารมณ์ บางครั้งที่มันเอื้อมมือเลยขึ้นไปเหนือเข่าลูบกับขาอ่อนของผิง แล้วขยับฉวัดเฉวียนเฉียดไปมาแถวง่ามขาของเธอ น้องผิงถึงกับเม้มปากตัวสั่นเหมือนเสียวพอสมควร

หน้าของไอ้เวรตอนนี้เต็มไปด้วยอารมณ์หื่นกามมาก มันจับฝ่าเท้าของน้องผิงกดใส่เป้ากางเกงขาสั้นของมันแล้วถูไถไปมา แรก ๆ น้องผิงก็ทำท่าเหมือนจะฝืนดึงออก แต่สักพักผมเริ่มเห็นเธอหน้าแดง ส่งเสียงหอบฟืดฟาดออกมา

ไอ้เวนก็เหมือนจะยิ่งได้ใจมันถึงกับรูดกางเกงลงเอาควยออกมาถูกับฝ่าเท้าและง่ามนิ้วเท้าของน้องผิง ส่วนสองมือของมันก็รีดเร้นขึ้นไปฉวัดเฉวียนเวียนวนอยู่แถวขาอ่อนกับง่ามขาของเธอ ผมเห็นกับตาตัวเองว่ามันแอบขยับนิ้วเฉียดไปโดนตรงร่องเสียวของเธอ

จริง ๆ ตอนนี้ถ้าผมจะร้องห้ามก็ทำได้ แต่พอเห็นท่าทางตอบสนองของน้องผิงแล้วก็รู้สึกแปลก ๆ เธอเม้มปากหน้าแดงส่งเสียงหอบกระเส่า เหลือก็แค่ว่าเธอพยายามเม้มปากไม่ยอมส่งเสียงครางออกมาเท่านั้น แต่จะว่าเธอก็ไม่ได้ ยังไงเธอก็ยังเด็ก พอโดนลีลาของเสือผู้หญิงแบบไอ้เวนเข้าไป ถ้าร่างกายจะตอบสนองก็ไม่แปลก

"ผิงว่าไงเอ่ย ทายซิ เมื่อกี้ใครกันที่นวดขาให้ พี่ ๆ สองคนห้ามส่งเสียงนะ ห้ามบอกด้วยว่าผิงทายถูกหรือผิด"

พอครบห้านาทีสไปร์ทก็ดึงไอ้เวนออกมาห่างจากตัวน้องผิง พร้อมกับส่งต่อคำถามไปทางน้องผิง ผมที่กำลังลุ้นแปลก ๆ ถึงกับถอนหายใจด้วยความโล่งอก ตอนนี้ผมอยากรู้ว่าน้องผิงจะรู้หรือเปล่าว่าใครที่เพิ่งลวนลามเธอไป

"... พี่เวนค่ะ"

น้องผิงนั่งหอบตอบเสียงสั่น ๆ ให้ผมรู้สึกโล่งขึ้นมาอีกรอบ เธอทายถูก ทำให้ผมจะกลายเป็นคนได้ลงโทษเธอเป็นคนถัดไป แต่ถ้าเธอทายผิดไอ้เวนจะได้ลงโทษเธอต่อ และที่ผมรู้สึกเร้าใจก็คือน้องผิงจะเป็นคนเดียวที่ไม่รู้ว่าเธอทายถูกหรือทายผิดจนกว่าเกมจะจบ

"ถูกหรือผิดไม่เฉลยนะ ว่ากันตามกฎ เอาล่ะคะ พี่เวนคะ เอ๊ย พี่คนต่อไปมาจับสลากบทลงโทษได้แล้ว"

สไปร์ททำหน้าเจ้าเล่ห์แล้วส่งเสียงเจื้อยแจ้วสนุกสนาน ก่อนจะยื่นกล่องใส่สลากมาให้ผมจับ เธอเจตนาเรียกชื่อผมผิดเป็นไอ้เวน ตอนแรกผมไม่แน่ใจว่าเธอคิดอะไร แต่พอเห็นน้องผิงทำหน้าตื่นผมก็เริ่มเข้าใจแล้วว่าสไปร์ทเธอกำลังคิดแกล้งน้องผิง

สไปร์ทเจตนาเรียกผมเป็นไอ้เวน เพื่อทำให้น้องผิงเข้าใจว่าเธอเดาผิด ตอนนี้ถ้าน้องผิงเข้าใจว่าคนที่กำลังจะลงโทษเธอเป็นไอ้เวนก็ไม่แปลก ผมเลยหันไปมองสไปร์ทด้วยสายตาดุ ๆ แต่สไปร์ทเธอแลบลิ้นใส่ผมเสียอีกต่างหาก ส่วนไอ้เวนมันก็เข้าใจแบบเดียวกับผม มันเลยหันมายิ้มแปลก ๆ ให้ มันเองก็คงอยากรู้มั้งว่าน้องผิงจะตอบสนองยังไง ถ้าคิดว่าไม่ใช่ผม

"บทลงโทษรอบที่สอง ... นวดนมกินนมสิบห้านาที"

สไปร์ทหยิบสลากมาอ่านเสียงใสแจ๋ว น้องผิงสะดุ้งโหยงเหมือนตกใจมาก เธอน่าจะเชื่อว่าเป็นไอ้เวนที่จะได้ลงโทษเธอแบบนั้น ไอ้เวนตอนนี้ถลึงตามองน้องผิงด้วยท่าทางเสียดายสุดขีด มันคงอยากได้บทลงโทษแบบนี้มากกว่าการนวดเท้า

ส่วนผมเองก็กำลังใจเต้นแรงแปลก ๆ พอเห็นท่าทางตกใจของน้องผิงผมก็รู้สึกสงสาร แต่อีกใจผมก็อยากรู้ ผมอยากรู้ว่าถ้าผมลวนลามเธอโดยที่เธอเข้าใจว่าเป็นคนอื่น เธอจะตอบสนองยังไง

ความตื่นเต้นทำให้ผมขยับเข้าไปใกล้น้องผิงที่กำลังนั่งตัวสั่นเกร็ง ยิ่งเห็นท่าทางของเธอ ผมก็ยิ่งแน่ใจว่าเธอเข้าใจผิดไปแล้วแน่ ๆ แถมพอผมยื่นมือไปแตะโดนหน้าอกที่มีบิกินี่สีขาวรั้งเอาไว้ น้องผิงถึงกับสะดุ้งเฮือกรีบยกสองมือมาปิดบังเอาไว้ไม่ให้ผมจับ ปฏิกิริยาตอบสนองของน้องผิงเห็นได้ชัดเจน เธอเชื่อว่าไอ้เวนกำลังจะลวนลามเธอ

ผมทั้งสงสารทั้งตื่นเต้น แต่เลือกที่จะเดินหน้าต่อ ผมค่อย ๆ จับข้อมือของเธอทั้งสองข้างแล้วรั้งขึ้นไปด้านบน เธอพยายามออกแรงฝืนแต่ไม่มากนักผมเลยเปิดทางได้ไม่ยาก พอเปิดทางได้เรียบร้อยผมก็ขยับมือสองข้างลงไปตะปบลงบนสองเต้าอวบอิ่มขนาดใหญ่เกินตัวของน้องผิง

"อย่า ... อือออ ... อืออออ ..."

น้องผิงส่งเสียงห้ามพร้อมกับพยายามจะแกะมือผมออก แต่นาทีนี้ผมไม่สนแล้ว ผมจัดการบีบขยำลงไปในเนื้อเต้าเต่งจนเธอกระตุกตัวสั่นสะท้านส่งเสียงครางหวานแหววออกมา ปลายนิ้วทั้งสิบของผมรีดเร้นไปตามเนื้อนุ่มเต่ง โดยเน้นกระตุ้นไปที่ปลายถัน ถึงตอนนี้จะยังมีบิกินี่สีขาวขวางอยู่หนึ่งชั้นแต่ก็ช่วยอะไรเธอไม่ได้มาก

"อือออ ... อืมมมม ... อือออออ ..."

โดนผมกระตุ้นหน่อยเดียวเรี่ยวแรงของน้องผิงก็เหมือนจะหมดไป สองมือของเธอยังจับข้อมือของผมทำท่าเหมือนจะปัดออก แต่มือของเธอแทบจะไม่มีเรี่ยวแรงอะไร ยิ่งโดนผมบีบนวดไปสักพักเธอก็ตัวอ่อนระทวยนั่งผิงเอนหลังลงไปกับผนังอ่าง สองมือของเธอปล่อยออกลงไปข้างลำตัว

ผมเห็นอาการของผิงแบบนี้แล้วบอกไม่ถูกว่ารู้สึกยังไง ทั้งหึงหวงตื่นเต้นเร้าใจผสมผสานกันไป แต่โดยรวมแล้วผมยิ่งรู้สึกหื่นมากกว่าเดิม ผมเลยเริ่มจัดการกระชากบิกินี่สีขาวตัวน้อยจนหลุดลุ่ยคามือออกมา น้องผิงสะดุ้งตกใจเหมือนจะได้สติอีกครั้ง เธอพยายามจะยกมือขึ้นปิดหนองโพอวบใหญ่ทั้งสองข้าง แต่ว่าผมไวกว่าเยอะ

พอทางสะดวกผมก็ขยับตัวซุกหน้าลงไปกลางร่องนม สองมือตะปบขยำขยี้ใส่สองเต้าขาวอวบ ผมพยายามทำแบบตะกละตะกลามกลัดมันเพื่อให้เธอยิ่งเชื่อว่าไอ้เวนกำลังฟัดนมเธออยู่ ผมอ้าปากงับดูดเลียลงไปบนเนื้อเต้าขาวเปล่งปลั่งสลับไปมาทั้งสองข้าง สองมือก็บีบขยี้ใส่เธอแรง ๆ จนน้องผิงดิ้นพราด ๆ ส่งเสียงร้องครวญครางออกมาดังลั่น

"อืออออ ... อูยยยย ... อือออออ ... พอแล้ว ... พี่เวนพอแล้ว ... โอยยยย ... ซี้ดดสสสส ... พี่กายช่วยด้วยค่ะ ... อูยยยย"

ไม่รู้ว่าเธอกำลังคิดอะไรยังไง แต่ตอนนี้หัวนมสีชมพูอ่อนทั้งสองข้างของเธอแข็งเป็นเม็ดเรียบร้อยแล้ว ถึงจะส่งเสียงเรียกชื่อไอ้เวนเพื่อร้องห้าม แถมยังเรียกชื่อผมให้เข้าไปช่วย แต่ว่าเธอกำลังมีอารมณ์ร่วมเต็มที่ เพราะเธอจิกมือใส่หลังหัวผมกดเข้าหาลำตัว ทั้งยังเริ่มแอ่นหน้าอกเด้งเข้าใส่หน้าผมเป็นระยะ ผมเลยยิ่งฟัดนมเธอด้วยความหื่นมากกว่าเดิม เรียกว่าฟัดจนเห็นรอยแดงช้ำบนเต้าสวย ๆ หลายรอยเลยทีเดียว

ผมฟัดไปเรื่อย ๆ พร้อมกับเริ่มขยับขึ้นไปจูบไซร้ซอกคอ น้องผิงเธอหอบหายใจกระเส่า ท่าทางของเธอเหมือนสับสนทั้งปัดป้องทั้งสมยอม ผมลองขยับขึ้นไปจูบปากเธอดูว่าจะเป็นยังไง ตอนแรกเธอเม้มปากแน่นไม่ยอมท่าเดียว แต่พอผมบดปากกับเธอได้สักระยะเธอก็เริ่มเผยอปากเปิดทางให้ แถมยังผวากอดผมแน่นไม่มีท่าทีปฏิเสธเหมือนก่อนหน้าอีก

"พอแล้วค่ะ ทำเยอะแบบนี้เดี๋ยวผัวเขาต่อยเอานะ"

ผมจูบปากเธอพร้อมกับขยำนมเธอไปจนลืมเวลา กว่าจะรู้สึกตัวอีกครั้งก็ตอนที่โดนสไปร์ทสะกิดบอกว่าครบเวลาแล้ว สไปร์ทเธอมองผมยิ้ม ๆ แล้วก็แกล้งพูดให้น้องผิงเข้าใจผิดอีกรอบ เธอพูดเหมือนจะสื่อว่าน้องผิงกำลังโดนไอ้เวนลวนลาม และอาจจะโดนผมต่อยเข้า

ตอนนี้ผมถึงค่อยยอมถอยออกมาจากร่างนุ่มนุ่มน่าฟัดของน้องผิง ส่วนน้องผิงตอนนี้กำลังนั่งตัวอ่อนระทดระทวยท่าทางมีอารมณ์เต็มที่ ตอนนี้ผมถึงค่อยรู้สึกสับสนที่น้องผิงตอบสนองถึงขนาดนั้น ตกลงเธอยังคิดว่าเป็นไอ้เวนอยู่หรือเปล่า

"ผิงทายซิ ว่าใครเอ่ยที่เพิ่งลงโทษเธอไป"

สไปร์ทส่งเสียงถามน้องผิง ผมเองก็แอบกลืนน้ำลายรอฟังคำตอบ ใจหนึ่งผมก็แอบหวังให้เธอแสดงท่าทีสมยอมเพราะรู้ว่าเป็นผม แต่อีกใจก็รู้สึกตื่นเต้นพิลึกถ้าเธอจะยังเชื่อว่าเป็นไอ้เวนที่ลวนลามจนเธอเกิดอารมณ์ขึ้นมา

น้องผิงนั่งหอบกระเส่ายังไม่ตอบคำถาม เธอแสดงท่าทีสับสนออกมาอย่างเห็นได้ชัด แต่ผมเข้าใจเธออยู่นะ ต่อให้แน่ใจแค่ไหนพอโดนสไปร์ทหลอกแบบเนียน ๆ ไปสองรอบติดก็ต้องสับสนกันบ้าง ตอนนี้ถ้าผิงเดาชื่อไอ้เวนขึ้นมาตามที่สไปร์ทหลอก รอบต่อไปไอ้เวนก็จะได้ลงโทษเธอ แต่ถ้าเธอบอกชื่อผมก็แล้วกันไป

"..."

น้องผิงอ้าปากเหมือนจะพูด แต่ยังไม่ได้ส่งเสียงอะไรออกมา ผมลุ้นจนเคร่งเครียดด้วยความอยากรู้ เวลาผ่านไปอีกครู่ใหญ่ทีเดียว กว่าที่เธอจะส่งเสียงทำท่าเหมือนจะพูดชื่อใครบางคนออกมา

"... พี่ ..."

น่าเสียดายที่พูดไม่ทันจบ เสียงกรนดังสนั่นก็แว่วมาขัดจังหวะ ผมหันไปมองด้วยความงงก็พบว่าไอ้เวนมันคอพับสลบเหมือดอยู่ในอ่างน้ำเรียบร้อยแล้ว ท่าทางของมันเหมือนกับว่าคงทนความเมาไม่ไหว เพราะก่อนหน้านี้ผมสังเกตเห็นว่าสไปร์ทพยายามแอบมอมมันมาตั้งแต่แรกแล้ว

สไปร์ทหันไปมองแล้วส่งเสียงหัวเราะคิกคักออกมาชุดใหญ่ น้องเต้ยกับน้องขวัญที่นั่งมองอยู่ข้าง ๆ ก็ร่วมกันหัวเราะด้วย น้องผิงที่ปิดตาอยู่คงจะสงสัยด้วยว่าเกิดอะไรขึ้น เธอเลยแกะผ้าปิดตาออกมามองด้วยท่าทางมึนงง พอผิงหันไปเห็นว่าไอ้เวนเมาหลับไปแล้วก็ขมวดคิ้วทำหน้าแปลก แต่พอเธอหันมาสบตากับผมก็แสดงอารมณ์เอียงอายวาบหวามออกมา ผมเลยเดาไม่ออกว่าเธอเข้าใจยังไง และคิดจะพูดชื่อใครออกมากันแน่

ผมหันไปอยากถามน้องผิงให้ชัดเจน แต่จังหวะนั้นไอ้เวนก็ส่งเสียงไอค่อกแค่ก แล้วมันก็ปล่อยอ้วกออกมาชุดใหญ่ ผมกับสาว ๆ ในอ่างน้ำรีบถอยหนีขึ้นจากสระน้ำกันจ้าละหวั่น เกมก็เลยจบลงไปแบบนี้ เพราะไม่มีใครอยากเล่นต่อแล้ว

คราวนี้คนที่ซวยก็คือผม ผมต้องมาจัดการปล่อยน้ำในอ่าง แล้วทำความสะอาดรวมไปถึงช่วยฉีดน้ำล้างตัวให้ไอ้เวนขี้เมาด้วย พอล้างเรียบร้อยผมก็ยังมีหน้าที่ต้องแบกมันขึ้นไปนอนในห้อง เพราะกลัวมันจะไม่สบายขึ้นมา

พอจัดการเรื่องไอ้เวนเรียบร้อย ผมก็เดินกลับไปที่ห้องนอนของผมกับผิง เพราะเริ่มรู้สึกเหนื่อยบวกเมาพอสมควร แต่พอไปถึงห้องเจอความขาวโพลนของเด็กสาวสี่คนที่นอนรออยู่ ผมก็รู้สึกหายเมาเป็นปลิดทิ้ง และรู้เลยว่าคืนนี้คงจะต้องทำงานหนักอีกเยอะ

ตอนนี้ในห้องนอนผมมีเด็กสาวนอนรออยู่สี่คน น้องผิง เต้ย ขวัญ และสไปร์ทใส่แค่ยกทรงกับกางเกงในนอนเล่นกันอยู่ พอผมปิดประตูแค่นั้นแหละ เด็กสาวสี่คนก็กรูกันเข้ามากอดล้อมหน้าล้อมหลัง รอบตัวผมมีแต่เนื้อสาวนุ่มนิ่มหอมกรุ่นเหมือนราชาในฮาเร็ม

ความจริงผมก็อยากจะถามน้องผิงนะว่าเธอคิดว่าเป็นใคร แต่ตอนนี้ไม่ใช่จังหวะเหมาะ ตอนนี้ผมต้องจัดการกับเด็กสาวร้อนสวาททั้งสี่คนให้สงบลงเสียก่อน ... โอย จะว่าไป ... พรุ่งนี้ผมจะมีแรงขับรถกลับบ้านหรือเปล่าล่ะเนี่ย

เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

~De[@]tH_[N]oTe~

::Reader:: ท่าน assasin008 แต่งสนุกทุกเรื่องจนอยากให้อัพทุกเรื่อง1ตอนต่อเดือนก็ยังดีเลยจริงๆ สนุกมากๆครับ ::Shy::

lucyjung

มาแต่เช้าเลยครับงวดนี้ ขอบคุณมากครับ

แอบลุ้นน้องผิงใจจะขาด

forza

Kunchay Ronnapee

โอยยยย หัวใจจะวายๆ อย่างนี้ไม่ดีต่อใจ เหนื่อยเลย

peddo

ช่วงนี้ปั่นออกมาถี่ยิบเลยนะครับ อ่านแบบลุ้นมาจนจบตอน ล่อหลอกให้เสียวดีมากเลยครับน้องไปรท์นี่ ถ้าพี่กายไม่สะดวกดูแลขอรับช่วงต่อนะครับ ขอบคุณครับ

gamemer

พระเอกได้แต่อันดีๆ สวนเพื่อนเวรก็ได้ดีเท่าที่ควร สำหรับคนนอก 55 สนุกมากเลยครีบ ฟินสุดๆเบยย ::Bloody::

ultramanpop

ตอนนี้...ลุ้นอย่างเหนี่อยเลย...
กลัวว่า...น้องผิงจะเสร็จพี่เวน...
แต่พออ่านแล้ว...ค่อยสบายใจหน่อย
...รอลุ้น...ตอนต่อไป

bigomnoi

dawan500

สนุกเช่นเคย รอมาตลอด 

ปล.ผมรอเล่ม6 อยู่นะครับ เล่มอื่นๆอยู่ในมือถือแล้ว

elviswhat

สไปร์ทนี่เจ้าเล่หจริง ๆ เลย แต่ก็ยังดีช่วยน้องผิงไว้ แต่ในใจน้องผิงจะคิดยังไงกับนายกายกันแต่ เจอเรื่องแบบนี้เข้าไป

yuta279

ดีต่อใจจริงๆ ฮาเร็มสาวๆ แบบนี้
ขอบคุณครับที่มาต่อให้อย่างรวดเร็ว

aty13

โอย โดนแอบจับโหนก จะฆ่ามันไอ้เวน

lnw007

สนุกสุดๆขอบคุณครับ คุณเวณนี่จะว่าโชคร้ายก็ไม่เชิง5555

winnythepooh

ลุ้นจนเหนื่อยมาก น้องสไปร์ทเจ้าเล่ห์สุดๆไปเลย