ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammie0513

เรื่องราวชวนให้ตามอ่านดีครับ ไม่ใช่สักแต่อ่านให้หายอยาก

golem237

ผมชอบเรื่องนี้นะครับ ตัวเอกไม่หื่นจนเกินไป มีการดำเนินเรื่องที่แยกแยะได้ดี สนุกมากครับผม

isukjai5

น่าสงสารองค์หญิงราดา ไม่น่าจากไปเร็วเลย ขอบคุณครับ

oddsk

ppeak

อ้าว นายก้องตายแล้วหรอเนี่ย ตายเพราะไปขัดคนอื่นรุมนาครึป่าว เรื่องราวชักจะซับซ้อนไปกันใหญ่ 

buark

ผมว่ามันแปลกๆ นะครับ นาค ไม่น่าเสีียทีีง่ายๆ น่าจะมีีหักมุุมอีีกรอบ นาคกับครุทร่วมมือกัน หลอกขุุนช้าง น่าจะมันกว่า

ziggy2

manas

เนื้อเรื่องน่าสนใจ ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามนะครับ
ขอบคุณครับ

pp1659

สงสารองค์หญิงครับตายง่ายไปหน่อย แล้วก้องไปเกี่ยวอะไรด้วย

noojac

pizzahutcha

ให้ขุนแผนพร้อมดาบฟ้าฟื้นมาปลาบเลยนิอ้ายขุนช้าง

Bluemuffer

รู้สึกเหมือนผมจะหลงรักเรื่องนี้เข้าแล้ว

pegolf

เรื่องชักจะมีเงื่อนงำซะแล้ว สรุปแล้วนาคีตายเพราะใครกันแน่

darkanglezen

รอตอนใหม่อยู่เลย สนุกน่าติดตามดูลุ้น  ::Glad::
สงสารก้องครับ  ::Oops::

automilo

อ้าวก้องตายหรอแสดงว่าต้องห้ามพักพวกแน่เลย แต่ก้องเป็นจอมพลังช้างเผือก งง ต้องติดตาม