ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 20 – ปลอบใจ (จบภาคแรก)

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 16, 2017, 07:01:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

ลุ้นสุดๆ ดีใจที่ความจริงถูกเปิดเผยและยอมรับกันได้เนาะ

aty13

oldman

อิจฉาพี่กาย...มีความสุขที่สุด    ปัญหาทุกอย่างคลี่คลาย

pljimmylq

ขอบคุณครับ
มาเร็วเครมเร็วจริงๆ ::WowWow::
อยากให้xoเป็นแบบนี้บ้างจัง ::HoHo::
รอซื้ออยู่นะครับ

helios

แอบเสียดายที่จบภาคแรก
แต่ก็อยากอ่าน XOXO เหมือนกันครับ 555

ภาคสองน่าจะเข้มข้นแน่เลยครับ
เพราะยังมีทั้งปมเมียหลวงที่ยังไม่รู้เรื่องและเรื่องผัวเก่าของมิ๊งที่ยังเคลียร์ไม่จบ
ยังไงก็จะติดตามต่อไปครับ

grozothe

ที่แฟนกายหวังแซนวิสสงสัยจะอดละ
คนในฮาเร็มเยอะพอจะเป็นแฮมเบอร์เกอร์ได้ละ 55

จบไปแล้วอีก 1 เรื่อง ดีนะจบแบบ Good End
ยังไงก็ขอบคุณไรท์มากครับ :)

teerawatc

ดีใจครับที่เรื่องนี้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง ปมใหญสุดก็เคลียร์ได้ทั้งน้องผิงและแม่

รอติดตามภาคต่อไปว่าจะมีเหตุการณ์ปวดตับหรือไม่

ทั้งเสี่ยจ้องเคลมมิ้ง ยามหมู่บ้านจ้องงาบน้องผิง

แต่ภาคนี้เมียแอร์โฮสเตทของนายกายไม่ค่อยมีบทบาทอะไรเลย

ผมชอบบุคลิกของเธอ ทั้งเซ็กจัดแถมขี้เล่น เข้าใจผู้ชายหลายเมียอย่างพระเอก

อยากให้เธอมีบทบาทบ้าง

ZeldaZ

ชีวิตในฝันของผู้ชายทุกคนบนโลกจริงๆ  ::Bloody:: ::Bloody::

ดีใจที่จบภาคแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งครับ  ::Crying:: ::Crying::

ขอบคุณไรท์ด้วยครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

note021

จบภาคแรกแล้วอย่าห่างหายไปนานนะท่าน เรื่องราวกำลังไหลลื่นเลยครับ

tarokub

aof55555

ภาคสองนี่เมียตัวจริงของนายกายจะได้มาร่วมด้วยหรือเปล่านะ

ziggy2

darkwingzzz

ยังไงก็ได้ครับ มีจินตนาการเรื่องไหนก็เรื่องนั้น เด๋วเขียนไม่ออกแล้วคนรออ่านจะเสี้ยนตาย 555
ขอบคุณครับ จบภาคแว้วววววว น่าจะแบบ แม่ลูกชู้ชื่นปะหว่า (ยังไม่ได้อ่านตอนนี้อะ)

outsider

อิจฉาอย่างหนัก ถ้าชีวิตจริงมีประสบการณ์อย่างนี้คงดีไม่น้อย
ปล. ยังรอ XO อยู่นะครับ