ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 20 – ปลอบใจ (จบภาคแรก)

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 16, 2017, 07:01:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crazylex

จยภาคแรกแบบชีวิตดี๊ดี ตั้งตารอภาคต่อ
เรื่องต่อไปเป็นคิวของ XO หรือ LOSO ครับท่านแอส

thaioz

ขอบคุณครับ
ว่าแต่เมียตัวจริงหายไปเลย...

bigomnoi

ขอบคุณคุณนักฆ่ามากครับ รออ่าน xo ต่อนะครับ
เรื่อง soso ผมอุดหนุนเป็นหนังสือ
เรื่อง xo จ่ายให้ meb ไป
ถ้าเรื่องนี้ลง meb จะอุดหนุนอีกครับ

pamafry

soso นี่หมดสัญญาแล้วเหรอครับ เหมือนเคยได้ยินว่าหมดสัญญาแล้วจะออกเอง หรือกลับมาแต่งต่อแบบปกติครับเนี่ย
โสดดดด!!

pp1659

จบได้ดีครับ ยิ่งดีใหญ่ที่จะเขียน XO ต่อให้จบเล่ม 6 ภายในเดือนนี้ แล้วต่อด้วย SOSO รอซื้ออยู่ครับ มาพร้อมกันเลยทั้ง2เล่มเลยครับ

zannaty

รอภาคต่ออย่างกระวนกระวายนะครับ ชอบลีลาการเขียนของท่าน008 มากครับ

lordofthetwo

ขมวดเร็วไปหน่อย แต่จบได้เรียบร้อยแล้วก็ถือว่าสวยงามทีเดียวครับ
แต่นี่ยังไม่ได้อ่านตอน 19 เลย เดี๋ยวต้องย้อนอ่านนิด 555

ขอบคุณครับ

lucyjung

ท่านแอสครับ แล้วเมียหลวงจะยอมไหมครับนี่

yuta279

จบได้สวยมากครับ เปิดเผยความลับระหว่างแม่ลูกและรับไว้ทั้ง 2 คน
ขอบคุณมากที่มาต่อให้อย่างรวดเร็วครับ

kit2516

po3821

ช่วงนี้ท่าน Assasin008 มีผลงานดีๆมาให้อ่านติดๆกันเลย สุดยอดครับ แต่ละเรื่อง ทั้งรักยม น้องผิง XO หมอผีสีเหียบ สุดยอดทุกเรื่องเลย เป็นตำนานจริงๆ แต่งเรื่องได้หลายแนวและสนุกทุกเรื่องเลย ขอบคุณมากๆครับ

ultramanpop

และแล้วเรื่องนี้ก็จบภาคแรกอย่าง Happy ด้วยกันทุกฝ่าย...
แต่...ผมมีความรู้สึกว่า ภาคต่อไปจะไม่เป็นแบบนี้นะซิ...
ไหนจะเรื่องครอบครัวของแม่มิ้ง กับ น้องผิง...
ตลอดจน...การบริหารจัดการ
กับสาวๆในปกครอง (เพื่อนน้องผิง) ของคุณกาย
ไม่แน่ใจเหมือนกัน...ว่าเรื่องราวต่อไปจะออกมาเป็นแนวไหน..
ก็หวังว่าผู้อ่านอย่างผม
คงได้ติดตามอ่านงานเขียนของ..ท่าน Assasin008..เร็ววันนี้..
ขอบคุณนะครับ สำหรับงานเขียนดีๆอย่างเรื่องนี้
ผู้อ่านอย่างพวกกระผม เป็นกำลังใจให้..ท่าน..เสมอ

devilzoa

โอ้จบภาคแนกไปเสียแล้วนออ่านภาคสองต่อไป

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับท่านassสุดยอดมากเลยครับขอให้ท่านนำเรื่องนี้ลงในmebเร็วๆนะครับผมจะเข้าไปสนับสนุนผลงานของท่านครับและฝากเรื่องXOเล่มที่หกด้วยนะครับ

exaram

ตอนนี้ไม่ค่อยชอบเลยเหมือนรีบๆมีตัดฉากมาเหมือนสปอยอีกไม่ได้ลุ้นปฏิกริยาชองสองแม่ลูกเลย
แต่ก็ขอบคุณมากนะครับกับเรื่องนี้ที่ทำให้ผมเสียไปหลายน้ำ 555