ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 20 – ปลอบใจ (จบภาคแรก)

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 16, 2017, 07:01:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

notear

reddog11569

winnythepooh

จบภาคแรกแล้วแบบสุขสุดๆ จะรอภาค2ต่อครับ

asiakook

จบภาค แบบมีความสุข ปัญหารอให้กายแก้ที่ภาคสองอีกเพียบ โขคดีที่น้องผิงไม่แรงเท่าลูกไม้กะแก้วกานดา อิอิ ขอบคุณครับ

evoo

ขอบคุณมากครับ
สนุกมากผมรอsoso
xoออกทุกวันเดือนปีเลยนะครับ

pinmonkey

ดีใจที่จบแบบแฮ้ปปี้ครับ ขอบคุณท่านแอสมากครับ

chanky2007

จบแบบสุขใจ
เทครัวเรียบร้อย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

acropobia899

จบภาคแรกไปแบบสวยงาม ตามที่แฟนๆส่วนใหญ่คงอยากเห็นแบบนี้เหมือนผม
ขอบคุณท่านAssasin008 มากๆครับ  จะรอติดตามภาค2นะคับ

thep59

จบไปแบบสวยงาม แล้วแม่กับลูกก็เข้าใจกัน ยอมรับความจริงที่เกิดขึ้น ขอบคุณครับ
จบภาคแรกแล้วรออ่านภาคสองต่อไปครับ ขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้กับท่านผู้แต่งด้วยครับ ที่นำผลงานดีๆมาให้สมาชิกได้อ่านกัน

attosang

จบแล้วเหรอครับเนี่ย อย่างน้อยก็ภาคหนึ่งละ รอติดตามต่อไปนะครับ ช่วงหน้าติดตาม xo กันต่อครับ

sthanya

เป็นวิธีที่ดีน่ะ ส่งน้องชายไปเคลียร์ก่อน แล้วค่อยปลอบ ตามความถนัดของนายกาย

zamakarn

ฮาเร็มเต็มสูบ อยากให้ภาคต่อไปมาเร็วๆ ซะแล้วสิ ขอบคุณครับ

jjhj1988

น่าติดตามนะคับว่าสรุปแล้วจะแก้ปัญหาเรื่องพ่อผิงยังไง
แล้วไหนๆ จะสาวๆ คนอื่นที่มีอีก จะวุ่นวายกันขนาดไหน
จะรอภาคสองนะคับ

Nikubou

โล่งใจที่จบแบบนี้ กำลังกังวลว่าจะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแม่กับลูกรู้ว่าพวกเธอใช้แปรงสีฟันอันเดียวกัน ผูกเรื่องตอนจบได้งดงามมากครับ แค่ภาคหนึ่งนี่ก็มีฮาเร็มครบเจ็ดวันแล้ว แล้วภาคสองจะเป็นยังไงน้า....อยากรีบอ่านเร็วๆจัง ขอบคุณที่ประพันธ์เรื่องที่ทำให้เพลียทุกตอน ตอนละหลายๆครั้งนะครับ
ขอออกความเห็นนิดหนึ่งนะครับ(อย่าโกรธนะ) ถ้าเพิ่มรายละเอียดตอนครอบครัวสมานฉันท์ในตอนเช้าก่อนจบล่ะก็คงจะดีไม่น้อย