ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowfier

พระเอกเริ่มมีแนวร่วม และใช้พลังเป็นแล้ว รอติดตามครับ

gongsaad

คุ้มค่ารอมานานเลยครับ ขอบคุณครับ

jingjang

ใจหนึ่งก็สงสารพระเอก เข้าใจหัวอกคนไม่มีตัวตนเลย ยังไงก็แล้วแต่ สิ่งที่สำคัญในชีวิตของคนเราคือการเป็นที่ยอมรับจากบุคคลอื่น ถ้าอยู่ๆเรากลายเป็นบุคคลไร้ตัวตนขึ้นมาคงแย่ ถึงจะมีสาวฟันไม่ซ้ำหน้า แต่เชื่อเถอะมันจะโหว่งๆในใจ ขอบคุณมากครับ

tadds

ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::ต้องจัดเหนิงให้หนักแล้ว

tripplet

ชอบพล็อตเรื่องคับ .... ชื่นชมแนวการวางเรื่อง การผูกเรื่อง สำนวนการเขียน

ให้กำลังใจคับ เขียนแบบมีข้อจำกัด ต้องใช้จินตนาการสูงมากๆ สู้ๆคับ

navy868

ชีวิตกูขึ้นอยู่กับการฟันหญิงเลยนะ...ชอบประโยคนี้จัง แสดงถึงอุดมการณ์อันแน่วแน่ แต่คงต้องเคลียร์กับเหนิงกันยาวๆเลย

olemantu

นึกตามไปด้วยว่าถ้าเราไม่มีชื่อบ้างจะเป็นไงหว่า..ไม่มีก็ไม่เป็นไร แต่ไม่มีใครรู้จักและจำไม่ได้ด้วยนี่ซิ
ต้องสุู้ เอาชื่อคืนมาแล้วละ..55

ohmfree

มาแล้วยังสนุกเหมือนเดิมขอบคุณนะคับ

r2d21967

ultramanpop

พระเอกเรา...ต้องหาทางจัดระเบียบ สาวอเล็กซานดร้า กับ น้องเหนิง ก่อนมั้ง...
ไม่งั้น...จะไม่สามารถไปออกลวดลายจีบสาวอื่นๆได้ (ติดกันแจซะขนาดนี้)
ขอบคุณนะครับที่นำเรื่องราวตอนต่อไปมาลงให้อ่านกัน

Kunchay Ronnapee

ยังงงกับเรื่องอักขระอยู่ครับ  เพราะลืมอ่านเงื่อนไข (ความจริงไม่ได้อ่าน อิอิ) มัวแต่อ่านส่วนอื่น......555+

surway2532

พอมีสาวเยอะๆก้อชักจะสับรางไม่ทันเรยนะ แบบนี้เหนื่อยตายเรย แต่ก้อน่าอิจฉาอยากมีพลังแบบนี้บ้าง ::DookDig::

man5252

โอ้โหโดนงูเซ็กกัด  งานนี้สนุกแน่

kit2516

ยังไม่ทันรัยไอ้หนุ่มเรากลัวแฟนซะแล้ว
แล้วจะทำภาระกิจได้รึ

pputter

สนุกขึ้นเรี่อยๆครับ เรื่องเนียนมาก ผูกกันได้ดีมากจริงจริง สุดยอด