ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automilo

งานเข้าซะแล้วพ่อหนุ่มไร้ชื่อ แต่ว่าจะหลุดจากสถานการณ์นี้ยังไง ผมคิดว่าผู้แต่งต้องมีประสบการณ์ตรงกับเรื่องนี้แน่เลย 555 แซวเล่นครับ

eka1325

พระเอต้องจัดการกับสาวๆใหเรียบร้อยแล้ว แต่ล่ะคนดูท่าจะหลงพระเอกกันทุกคน ขอบคุณครับ สนุกมากครับ

singkanong

ขอบคุณท่านผู้แต่งครับ อ่านแล้วสนุกปนเสียวครับขอเป็นกำลังใจให้และหวังว่าคงลงมาให้อ่านแบบต่อเนื่องด้วยนะครับ

idiot

yoyoman

ชอบคุณครับ เรื่องสนุกมากครับ

dragon111

kidxero

ขออย่าให้ไรท์หายไปไหนนานๆนะครับ กำลังติดเลย ตัวละครเยอะแบบนี้ยิ่งอ่านสนุก แถมเนื้อเรื่องก็ไม่หนักเกินไปสำหรับการผ่อนคลาย อ่านได้เพลินดีครับ

kgerrard

ผมเริ่มงงกับเงื่อนไขพลังของพระเอกครับ อาจจะโฟกัสมากไปเฉพาะบทหรือเปล่าไม่รู้แฮะ

swss2511

สาวฝรั่งอุตส่าห์ทำงานบ้านให้ต้องตอบแทนให้เสียวมากๆนะครับ

7946410

กำลังเสียวสุดน้ำจะแตก มีคนมีขัดจังหวะเสียว

filmfilmna7

ขอบคุณมากครับ ขอให้โชคดีกับโปรเจคนะครับ

suspension

ขอบคุณครับ กว่าจะถึงน้องมายคงอีกนานเลย  ::Yes!::

elviswhat

นั่งอ่านตอนแรกงง ๆ อยู่ว่ากำลังเครียดกับเหนิงอยู่ทำไมไปอยู่ที่มหาลัยได้ อ่อมีซ่อนข้อความ ผมนี่อ่านเพลินเลย ขอบคุณที่แต่งเรื่องดี ๆ แบบนี้มาให้อ่านนะครับ

yu_ei

อ่านตอนแรกก็นึกอยุ่ว่าข้ามๆแปลกๆ ถึงกับต้องกลับไปอ่านทวนของเก่าเลยครับ ขอรับชมต่อละ ขอบคุณครับ

kayzero

หรือว่า คนต่อไปคือแพรวา? ขอบคุณครับ จะรอติดตามผลงานนะครับ