ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanee

กำลังเฆี่ยนมันส์ๆเลย เจอเรียก

Man_On_The_Moon

ขอบคุณครับ กำลังรอติดตามอยู่เลยครับ

parabellum

ยังคงงานดีเหมือนเดิมแม้จะหายไปนาน แล้วที่ลงจองไว้นี้แสดงว่าใกล้จะมาแล้วใช่ไมครับ

TempZ

เจอบทน้องเหนิงรอบนี้ชักอดใจไม่ไหว

แต่ท่าทางจะได้กลับไปจัดเต็มให้น้องเค้าอีกทีก็นู่นเลย ตัว ห อีกไกล

ลุ้นว่าจะได้ B หรือได้ ข ก่อน

ปล. ถ้า pj จบสายคอม ผมให้คำปรึกษา​ได้นะครับ ขอให้โชคดี

chairat04

ต้องกลับไปอ่านตอน 3ก่อนแล้วมาอ่านใหม่ คิดถึง ขอบคุณครับ

sundrop

หายไปนานเลยคับ รอนานมัก ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

peristalsis

acropobia899

น้องแพรมาแบบนี้ไม่น่ารอดละ โดนแน่ๆ  ท่าท่างจะเก็บเพื่อนเหนิงได้ครบแน่ๆ

sotimez

ในที่สุดตอนที่ 4 ก็มา สะสมอักษรไปเรื่อยๆเล้ยย อิอิ

negazero

เหมือนตัวละครจะเยอะไปหน่อยนะครับ ดำเนินเรื่องพอได้ จะรอตามตอนต่อๆ ไปด้วยนะครับ

eglebudsob

writer จะเขียน ให้จัดครบ A-Z และ ก-ฮ เลยใช่มั้ยครับ น่าจะเป็นซีรีย์ยาวๆ จะคอยติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับผม

bartaa

งานดีที่ต้องมาตามครับ ขอบคุณครับ

eradicater

ปัญหาใหญ่ของการสร้างฮาเร็มเลยนะครับ เรื่องการบริหารจัดการเนี่ย

PS ขอเพิ่มนิดนึงเพื่อความสมจริงนะครับ ถ้าตัวเอกใช้กล้องของ canon จริงชื่อรุ่นมันจะเป็น 60D นะครับ เพราะ canon จะใช้ D ตามหลังเลข ส่วน nikon ใช้ D น้ำหน้าเลข

wingodin

ตัวละครเยอะดีครับ มีนางเอกเป็นตัวเป็นตนมั้ย
ขอบคุณมากนะครับ จะรอติดตามกันต่อไป

sorasl

ตอนนี้รอนานมากครับ อยากรู้ว่าพระเอกจะจัดการชีวิตหลังจากนี้ยังไงเหมือนกัน ในเมื่อออกไปไหนคนเดียวไม่ได้เลย