ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekses

ได้อ่านต่อแล้ว ขอบคุณมากครับ

po3821

พระเอกเราโดนดักทางซะแล้ว อย่างนี้จะหาทางออกยังไงนะ ถ้ารับปากเหนิงก็มีสาวอื่นไม่ได้แล้วเรื่องจะเดินต่อยังไง ลุ้นดี ชอบครับ ขอบคุณมาก

ton8369

ไปรับปากแฟนแล้วจะไปต่ออักษรอื่นยังไงเนี่ย โดนจับได้แน่ๆ

1015up

ติดตามอยู่นะครับ ว่าแต่ ข ขวด กับ ค คน จะหาชื่ออะไรดีครับเนี่ยะ

facebeer

ในที่สุดก็มาเนื้อเรื่องเริ่มเข้มเรื่อยๆเลย พระเอกตูจ้าดง่าวจริง

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าสงสารอเล็กจัง

โดนขังอยู่ในห้องน้ำ

ยังไม่เสร็จซะด้วย

jarern532

หนักใจแทนพระเอกของเราจริงๆนะเนี่ย แต่ก็ขอบคุณมากๆครับ ::Thankyou::

return2532

ประวัติในมหาวิทยาลัยหายนี่เริ่มจะไม่ดีแล้วนะ

jomza537

ขอบคุณครับ สาวๆเพียบ จะเอาตัวรอดยังไงล่ะเนี่ย

eternal6969

สาวห้าวนี่เวลาหวานแล้วถึงใจจริง ๆ

pfrankz

สงสารอเล็กซานดร้าจนอยากไปช่วยเธอแทนพระเอกจัง  ::Touchy::

controlx

มาแล้วเย่ๆ  ::Yes!::
ขออ่านก่อนแว้บ

"โปรเจ็คจบรัดตัวมาก" หุหุ  ::Horror::

P0A0Y0

ขอบคุณครับผม  ::Thankyou:: สุดยอดมากๆเลย....สู้ๆนะครับเป็นกำลังใจให้  ::Fighto::

poon.ppx

น่าติดตามมากครับ จะได้สาวสวยกี่คนหว่า
ขอบคุณครับ

nsrichantamit

หมอไนท์ จะโดนไหม แล้วน้องแพรวาอีก เข้ามาโดนซั่มหน่อย