ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tummaba

เขียนมาอีกน่ะคับ รออ่านเรื่อยๆ

eveden

น้องเหนิงนี่ท่าทางดุเอาเรื่องนะครับ รอดูว่าพระเอกของเราจะแก้ยังให้ให้ยอมมีคนอื่นๆได้
ยังสนุกและได้อารมณ์เหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ

apinya_30

nitty46

สนุกสุดยอด ชื่อตัวละครบางตัว ทำให้ผมอิจฉา พระเอกมาก ^^ ::Fighto::

SilcenceKnight

สงสารน้องเหนิงเหมือนกันนะครับตอนนี้
แต่ถ้าเรื่องนี้พระเอกเก็บได้ครบทุกตัวอักษร ไม่น่ารอดนะครับ
::DookDig:: ขอบคุณมากครับ

hnarii

แหมะ มีตัวละครน่าสนใจมาอีกแล้ว จะได้ครบทุกคนเลยมั้ยเนีย ::Horror::

darkwingzzz

เย้ ตอนต่อมาแว้ว
ณ เพลานี้ ข้าพเจ้าก็มีเรื่องเสพสลับกันไป อักขระวิเศษ ก็เป็นอีกเรื่องหนึ่งครับ แหะๆ
ขอให้ท่านผู้เขียนสุขภาพกาย และจิตดีเลิศ เพื่องานชิ้นต่อไปของชาวเรา
ขอบคุณครับ
(เหมือนเพ้อเพราะอดนอนนะตรุ)

siwa119421

tumg23

สงสัยว่าจะวางพลอตเรื่องต่อไปยังไงมากกว่า

ppeak

เหนิงดุอย่างนี้แล้วจะไปหาสาวๆ มาฟันทำภารกิจให้สำเร็จได้ยังไงครับเนี้ย ตอนใช้สกิลกะล่อนเอาตัวรอดกันสุดๆ ไปเลยทีนี้

morekung

ขอบคุณมากครับ เปิดมาดูทุกวันว่าตอน4มายัง ลุ้นสาวคนต่อไปจะเสียวอย่างไร

nbsrk

แล้วสาวในห้องน้ำไปไหนแล้ว  อยู่ในช่วงที่ปิดไว้ป่าว

larvi-

สนุกมากครับ เรื่องมีมิติ มีหลากหลายตัวละครมาอีก อย่ารู้เป้าหมายต่อไปจริงๆ

tunnut

สนุกมากขึ้นเรื่อยไงครับ หวังว่าตอนต่อไปจะมาไวๆนะครับ

boon66

เนื้อเรื่องชวนติดตามดีครับ
เรื่องสนุกกับสาวนี่บรรยายได้เยี่ยม
ว่าแต่นายชื่อหายจะเอาอะไรไปสู้กับปีศาจเนี่ย
ลุ้นๆๆๆๆๆๆ