ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

archese

เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่อ่านกันข้ามปีเลยทีเดียว

คนที่พระเอกเล็งไว้ยังไม่ได้เลยนะฮะ

missnihgs

สนุกครับเนื้อเรื่องให้อ่านยาวตัวละครเยอะดีมีหลายรสชาติหลายบุคลิก

acdzee

Sompong Hongsirikarn

ขอบคุณนะครับที่มาต่อ เห็นหายไปนานเลยนะ.

holovelove

สนุกมากครับ ผมรอติดตามอ่านตอนต่อๆไปทุกวันเลย
เหงาๆ

hanami2

ขอบคุณครับ รออยู่หลายวันเลย

minidrum

ชอบมากครับ ดำเนินเรื่องน่าสนใจมาก เป็นกำลังใจให้ครับ

spun

tontarn123

ดำเนินเรื่องได้น่าติดตามมากครับ ผมยังสงสัยอยู่ จะไปเจองูตัวที่ขโมยชื่อไปยังไง คงเป็นเรื่องยาวแน่ๆ
ติดตามให้กำลังใจครับ ::YehYeh::

wee78

kabyala

ไหนๆก็ไหนๆแล้วบอกน้องเหนิงไปอีกคนเลยครับว่าพี่ต้องสะสมอะไรบ้างถึงจะกับมาเหมื่อนเดิม พี่ยกน้องเหนิงขึ้นหิ้งแน่ๆไม่ทอดทิ้ง ทีนี้ละครับจะได้จัดเต็ม ขอบคุณครับ

swiftxx

สนุกและน่าติดตามทุกตอนจริงๆ ครับ ไม่ผิดหวังที่รอเลย เข้าใจว่าผูกเรื่องไว้เยอะเลยอาจต้องใช้เวลาแต่งนาน ยังไงก็อย่าทิ้งเรื่องนี้นะครับ ขอบคุณมาก

plumkin

ปกติชอบเรื่องแนว ไสยๆ + sex sex แบบนี้มากครับ ขอบคุณมากครับที่มาลงต่อ หวังว่าจะได้อ่านจนจบครับ

sanya

จะเอาตัวรอดได้เปล่านะ พระเอกของเรา

KORNsLUFEAR