ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

ขอบคุณครับ มาลุ้นใครจะเป็นเยื่อรายต่อไปครับ

coolkid2

กลับมาหนนี้ยาวสะใจเลยครับ ขอบคุณมากนะครับ

killkinly

กำลังรอติดตามเลยครับขอบคุณมากๆผู้เขียน >;]

pnutto

ขอบคุณมากครับที่นำผลงานมาลงให้อ่าน จะรอติดตามผลงานเรื่อยนะคับ  เป็นกำลังใจให้คับ

matrix_cp

มาแล้ว ๆ ติดตามอย่างใกล้ชิด ขอบคุณมากครับ

fujaii

ขอบคุณครับ เอล็กซ์หายไปไหนแล้ว

gaingane

จริงๆผมว่าลองทำ list ตัวอังษรที่พระเอกมีไว้ต้นตอน กับท้ายตอนดีมั้ยครับ ว่าตอนนี้มีตัวอะไรบ้างแล้ว ช่วยคนดูแฃ้งก็ช่วยคนแต่งด้วย เสนอนะครับ

ปล. ขอบคุณสำหรับตอนนี้ครับ จะขอติดตามต่อไป

4ylnox

ตกลงอเล็กซานดร้านี่อยู่ในห้องนำ้นานแค่ไหนเนี่ย เหมือนจะลืมออกมานะ  ::Sweat::

ayiraj2408

ท่าทางจะได้เปิดฮาเร็มสินะนายเน มีสาวๆผลัดกันมาช่วยดูแลเรื่อยๆเลย ยังไงก็ขอให้โชคดีกับโปรเจคจบนะครับ

pazzini

รอตอนใหม่มานาน ขอบคณมากครับ สนุกมากเรื่องนี้

akennya

ยายแพรกุมความลับไว้แล้ว จะโดนหักหลังไหมเนี่ย

2000HP

ขอบคุณครับ คอยติดตามเสมอ ขอให้โปรเจคจบผ่านฉลุยนะครับ ::KO::

winds

เรื่องนี้มีความสร้างสรรมากครับ ใช้ตัวอักษรให้เป็นประโยชน์ นับถือไอเดียไรท์เตอร์มากครับ

avena

ขอบคุณครับ สนุกเหมือนเดิมเลยครับ คงต้องรอลุ้นชื่อสาวๆกันต่อไปสินะ ::Fighto::

foxmozz