ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ฟ้าปิดนรกเปิด" (EP.0)

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 20, 2017, 12:41:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

segasa

ล้างเเค้นเเบบให้มันร้องขอความตายกันไปเลยครับ ::YarKK::

ในที่สุดการร่วมมือของหลายนักเขียนก็เกิดขึ้นเเล้ว น่ายินดีจริงๆครับ ::Glad::

GoDeRsOuL

แอบมาส่อง รอตอนใหม่อยู่นะครับ ::HeyHey::

สาวๆนี่ลองเป็น คู่ Neko jump ไหม อิอิ
แว่บมาตั้งแต่เห็นโครงเรื่องแล้ว

alcoholic888

น่าติดตามดีครับ บทหมอขอเสนอชื่อ แพทตี้ ครับ ส่วนบทพี่น้อง ยังนึกไม่ออกว่าใครดี 555

xonly-776

เปิดมาก็เข่นฆ่าล้างผลาญ ::Angry:: หักหลังสะบั้นชีวิตกันแบบเลือดสาดสยดสยอง ::Ajark:: สะใจแนวฮาร์ดคอร์กันเลย หลังจากพระเอกม่องแท่งไปแล้ว ::Cold:: ถ้าในชีวิตจริงมันก็คือ จบ แต่เรื่องนี้ ความมันส์ทะลักเลือดสาดกำลังจะเริ่มขึ้นต่างหาก หรือว่านี่คือ โกสต์ไรเดอร์ ::Fighto:: เมืองไทย ฮีโร่จากนรก ::Evil:: ที่มาพร้อมกับเรื่องราวแห่งความเสียวสวาท ทั้งสยดสยอง พร้อมกันในหนึ่งเดียว ::Horror::

Chalermphan Auesukkul

เยี่ยมยอดครับ ขอติดตามผลงานครับ

pinmonkey

ปูเรื่องได้กดดันเหลือหลายครับ อย่างนี้สิงห์แก้แค้นกระฉูดแน่ครับ น่าติดตามตอนแก้แค้นมากครับ ขอบคุณมากครับ

boong

โห ภาคนี้คิดถึงโกส ไรเดอร์เลยหงะ สนุกครับ มาต่อไวๆนะครับ

patkungna01

เริ่มเรื่องได้โหดดีครับ
รอตอนต่อไปครับ
ขอบคุณครับท่าน

yu_ei

therasak

โอยโหดแท้ จิตใจทำด้วยอะไรหนอ อ่านไปหัวใจเต้นระทึกได้กลิ่นคาวเลือดคลุ้งเลย สงสารแต่สิงห์จมจ่อมกับความแค้นจนยากถอนตัวจริง ๆ ก็น่าแค้นอยู่นะ

ZeldaZ

มาแล้ว รอคอยมานานเลย  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

ขอบคุณครับไรท์ เป็นกำลังใจให้นะครับ  ::Fighto:: ::Fighto::

asean

ขอบคุณครับ อยากเสนอน้องคนนี้นะครับ

taka95

ดูผู้การจะโรคจิตเอามาก ปล่อยให้ตายไปดีๆ ไม่ค่อยได้ ทรมานทั้งกายใจเยอะมาก น่าดูว่าสิงห์จะกลับมาด้วยพลังแบบไหนกัน

naitoom

คนนี้ครับน่ารัก น่าจะเป็นหมอ

น้องอาย ดุสิตา เหล่าสกุลชัย

upperbound

ว้าวๆ มาแล้ว ... ติดตามซีรีย์ชุดนี้มาตลอด สนุกมากๆครับ ... ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่าน